Wasanii wa africa kusini na msiba wa mandela


M

MPUNGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
840
Likes
360
Points
80
M

MPUNGA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2010
840 360 80
sijui ni macho yangu au labda kupitwa na matukio ya TV. hivi kama sijaona wasanii waliohamasisha ukombozi wa afrika wa kusini na kuachiwa kwa Mandela bila masharti yeyote kupewa nafasi kwenye msiba huu au wamezeeka sana jamani akina Sarafina etc.
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Niliona ChakaChaka akihojiwa na BBC
 

Forum statistics

Threads 1,252,378
Members 482,105
Posts 29,806,214