Wasanii Tanzania,Hii Ndiyo Maana Yenu Ya Comedy?


Naisujaki Lekangai

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
1,347
Likes
1,329
Points
280
Naisujaki Lekangai

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
1,347 1,329 280
Mimi napenda sana mizaha, ucheshi na kucheka ili kuniondolea stress za maisha.Hapa jf jukwaa la utani udaku na gossip nalitembelea sana ili kujifurahisha.Pia kwenye tv zetu ikitangazwa kwamba kuna kipindi cha comedy lazima nikitazame.

Bahati mbaya sana comedy za kwenye tv hapa tz si comedy zenye maana ya comedy - ni kitu kingine kabisa.Kwenye comedy ya kweli lazima mtu utabasamu na kucheka sana kwa mizaha na matani ya wahusika - misemo na maneno ya kuchekesha nk. Lakini comedy za hapa tz ni wahusika kufokeana, kukimbizana na kukatana mtama na magumi juu! Eti hiyo ni comedy! Mtu mzima (mimi) sicheki nikiona watu wakifokeana kukimbizana na kukatana mtama kushikana mashati.Hiyo inawachekesha watoto zaidi.

Kuna kituo kimoja cha tv mwanza kila alhamisi saa 3.30 usiku wanaonesha huo upuuzi wa kufukuzana na kukatana mtama na kuita eti ni comedy! Rimoti yangu imechakaa kwa ajili yao.Hata hiyo iitwayo ze komedi ya EATV ni sarakasi hizohizo, si comedy.

Enyi wasanii wa comedy tanzania chunguzeni vizuri maana ya comedy ili mfanye vitu vya komedi kweli mbali na kufokeana, kushikana mashati nk.
Hii ni wazi kabisa kwamba kama komedi ya kikundi mnachemsha hata standup comedy itakuwa shida.
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,725
Likes
3,526
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,725 3,526 280
Unazungumzia Stand up comedy au siyo? Wapo kama kina Mc pilipili.
 
geranteeh

geranteeh

Member
Joined
May 21, 2015
Messages
91
Likes
68
Points
25
geranteeh

geranteeh

Member
Joined May 21, 2015
91 68 25
Sure unachosema lakin pia unakosea maana kuna watu m nawawelewa kama vile joti, kuna watu comedy yao ni kwny maneno na hyo ndo comedy za nchi nyingne. Mtu kama mpoki, mc pilipili kuna hawa jamaa Mambo na vijambo wako vema pia. Shughuli hawa wenzangu walobaki watumia nguvu nyingi
 
kirusi cha ukimwi

kirusi cha ukimwi

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
809
Likes
608
Points
180
Age
48
kirusi cha ukimwi

kirusi cha ukimwi

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
809 608 180
Unazungumzia Stand up comedy au siyo? Wapo kama kina Mc pilipili.
Mc pilipili naye ndo walewale utumbo tu , hebu siku itazame ile show ya churchill ukutane na McA trick kama utakaa utazame hao pilipili sijui kitunguu swaumu
 
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
12,421
Likes
20,282
Points
280
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
12,421 20,282 280
Churchill kwangu is the best na ile collection yao akina jaspre, MCA, othuol othuol, bila kumsahau mwanamama jemutai na wengine kibao
Jemutai kichwa ingine kbs ile utacheka hadi mbavu zikuume
 
L

lulu za uru

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
950
Likes
587
Points
180
L

lulu za uru

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
950 587 180
Mimi napenda sana mizaha, ucheshi na kucheka ili kuniondolea stress za maisha.Hapa jf jukwaa la utani udaku na gossip nalitembelea sana ili kujifurahisha.Pia kwenye tv zetu ikitangazwa kwamba kuna kipindi cha comedy lazima nikitazame.

Bahati mbaya sana comedy za kwenye tv hapa tz si comedy zenye maana ya comedy - ni kitu kingine kabisa.Kwenye comedy ya kweli lazima mtu utabasamu na kucheka sana kwa mizaha na matani ya wahusika - misemo na maneno ya kuchekesha nk. Lakini comedy za hapa tz ni wahusika kufokeana, kukimbizana na kukatana mtama na magumi juu! Eti hiyo ni comedy! Mtu mzima (mimi) sicheki nikiona watu wakifokeana kukimbizana na kukatana mtama kushikana mashati.Hiyo inawachekesha watoto zaidi.

Kuna kituo kimoja cha tv mwanza kila alhamisi saa 3.30 usiku wanaonesha huo upuuzi wa kufukuzana na kukatana mtama na kuita eti ni comedy! Rimoti yangu imechakaa kwa ajili yao.Hata hiyo iitwayo ze komedi ya EATV ni sarakasi hizohizo, si comedy.

Enyi wasanii wa comedy tanzania chunguzeni vizuri maana ya comedy ili mfanye vitu vya komedi kweli mbali na kufokeana, kushikana mashati nk.
Hii ni wazi kabisa kwanamba kama komedi ya kikundi mnachemsha hata standup comedy itakuwa shida.
Au MTU anavaa kiatu usawa Wa panga suruali au shati kuubwa na mawani...hasa hao Wa E.Africa...huyo anayeongeaga kichaga ni aibu yaan hapan MTU badala ucheke unasonya
 
Naisujaki Lekangai

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
1,347
Likes
1,329
Points
280
Naisujaki Lekangai

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
1,347 1,329 280
Mimi huwa namaliza bando kwa kumcheki teacher mpamire na MCA treak baaas za bongo tupa kapuni
MCA tricky na teacher mpamire hao ni standup comedy. Comedy za hapa tz ni za kikundi(ensemble comedy) ambazo kwangu ni sifuri tupu.Sijaona standup comedy hapa tz, wanaojaribu wako chini ya kiwango.
 
Naisujaki Lekangai

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
1,347
Likes
1,329
Points
280
Naisujaki Lekangai

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
1,347 1,329 280
Unazungumzia Stand up comedy au siyo? Wapo kama kina Mc pilipili.
Hapana Amalinze, nazungumzia comedy za kikundi kama futuhi, mizengwe,nk.Hawa hawafanyi comedy ila ni ujuha mtupu! Standup comedy ni kitu kingine kabisa na hapa tz hakuna standup comedy yenye viwango vinavyostahili kuitwa standup comedy
 
salaniatz

salaniatz

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
2,389
Likes
2,657
Points
280
Age
27
salaniatz

salaniatz

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2014
2,389 2,657 280
Mm nimehamia YouTube mkuu....Kuna Nigeria akina marc angel comedy nawakubal sana......wabongo wanaihiza saut maneno mengi.......zaid naingia kwa katuni za Disney animation hapo ndipo palipo utamu.
 
Naisujaki Lekangai

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
1,347
Likes
1,329
Points
280
Naisujaki Lekangai

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
1,347 1,329 280
Sure unachosema lakin pia unakosea maana kuna watu m nawawelewa kama vile joti, kuna watu comedy yao ni kwny maneno na hyo ndo comedy za nchi nyingne. Mtu kama mpoki, mc pilipili kuna hawa jamaa Mambo na vijambo wako vema pia. Shughuli hawa wenzangu walobaki watumia nguvu nyingi
Hapo umenena.Comedy ni maneno yenye kuvutia na kuchekesha.Kwa muktadha huo Mpoki na maneno yake aweza kuwa standup comedian mzuri sana hapa tanzania.Lakini siyo Joti.Huyu amejiharibia kwa kuigiza taswira za kike - haichekeshi ila inaudhi!
Halafu mimi sidhani mambo na vijambo yaweza kuingizwa kwenye tasnia ya comedy!Kipindi hicho kinachooneshwa EATV kila jumapili saa 12.30 jioni kwangu ni igizo tu lisilo na mwelekeo wowote labda sanasana kuonya juu ya tabia za watu.
 
Naisujaki Lekangai

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
1,347
Likes
1,329
Points
280
Naisujaki Lekangai

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
1,347 1,329 280
Mm nimehamia YouTube mkuu....Kuna Nigeria akina marc angel comedy nawakubal sana......wabongo wanaihiza saut maneno mengi.......zaid naingia kwa katuni za Disney animation hapo ndipo palipo utamu.
Unazungumzia standup comedy mkuu! Kiboko ya standup comedy ni........... achana na hao matapeli wa nigeria....... kiboko ni Trevor Noah mkuu! Ulishamcheki huyu mtu lakini? Ni balaa kwenye standup comedy!
 
salaniatz

salaniatz

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
2,389
Likes
2,657
Points
280
Age
27
salaniatz

salaniatz

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2014
2,389 2,657 280
Unazungumzia standup comedy mkuu! Kiboko ya standup comedy ni........... achana na hao matapeli wa nigeria....... kiboko ni Trevor Noah mkuu! Ulishamcheki huyu mtu lakini? Ni balaa kwenye standup comedy!
Standup comedy kuna hawa wakenya kwenye Churchill show akina omond akina processor nk
 
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
6,679
Likes
8,715
Points
280
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
6,679 8,715 280
Lakini comedy za hapa tz ni wahusika kufokeana, kukimbizana na kukatana mtama na magumi juu! Eti hiyo ni comedy! Mtu mzima (mimi) sicheki nikiona watu wakifokeana kukimbizana na kukatana mtama kushikana mashati.Hiyo inawachekesha watoto zaidi.
Kwa kuanza fuatilia hizi comedy Youtube:
- SIO HABARI
- JAMBO NA VIJAMBO
- TIMAMU TV
- JOTI TV
 
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,135
Likes
3,201
Points
280
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,135 3,201 280
Hapana Amalinze, nazungumzia comedy za kikundi kama futuhi, mizengwe,nk.Hawa hawafanyi comedy ila ni ujuha mtupu! Standup comedy ni kitu kingine kabisa na hapa tz hakuna standup comedy yenye viwango vinavyostahili kuitwa standup comedy
Itabidi ukapimwe Bandama.
 

Forum statistics

Threads 1,213,083
Members 461,948
Posts 28,466,428