Wasanii Profesa J na Mzee Yusufu kugombea ubunge jijini Mwanza

Kimagege

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
283
195
acha ndoto za alinacha wewe.watanzania wa sasa sio wa miaka ya 70.waulize ccm kama wasanii ni ishu kwa wanachi vipi mbona hawakuwasaidia kule arumeru?komba na wanenguaji wenzie waliwka kambi kule lakini matkeo tunayajua.
 

Sipendi Ubepari

JF-Expert Member
Jan 12, 2012
249
0
Hahahaha, kumbe professor J ni CCM naenda kufuta nyimbo zake kwenye computer yangu na kuchoma cd na kada zake zote. Huu ni mwendelezo wangu wa chuki kwa hawa wasafirisha pembe za ndovu.
Kuanzia leo marufuku familia yangu kuhudhuria shows za Prof.J, maana yeye gamba
 

Concrete

JF-Expert Member
Mar 12, 2011
3,605
0
sugu kafungua njia, kama yeye alipata basi hata afande sele atagombea. Heshima ya bunge ilipotea alipo ingia wenje,mdee na sugu.
Na heshima ilirudi baada ya Lusinde, Professor Maji marefu, Mwigulu kuingia bungeni na Makinda kuwa spika.
 

Concrete

JF-Expert Member
Mar 12, 2011
3,605
0
Arusha mjini ni Nakaaya, Kawe ni Masanja Mkandamizaji na Ubungo ni Diamond.

CCM oyeeee!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom