Wasanii Profesa J na Mzee Yusufu kugombea ubunge jijini Mwanza


N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
344
Points
170
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
344 170
Wakuu wa Fikra, heshima kwenu


Nime inasa hii katika pitapita zangu.Chanzo ni ufa wa mahusiano kati ya wafanya biashara ndogo ndogo(wamachinga) ambao ndiyo wapiga kura wengi na uongozi wa jiji la Mwanza umekuwa ukiongezeka kila kukicha na kufifisha matumaini ya kurirejesha jiji la Mwanza kuwa ngome ya ccm.

Kete ya kuchomeka mameya wa kichina imeonyesha kutokuzaa matunda kwani wakazi wengi jijini Mwanza wameonyesha hasira za wazi kama walivyokaririwa na badhi ya radio za jijini hapa.. na kuashiria kuwepo upigwaji wa kura za hasira tena dhidi ya ccm hapo 2015.

Mkakati uliopo sasa ni kutafuta watu wenye umaarufu wao binafsi na unaokubaliwa na jamii ili iwe rahisi kuwa nadi na wasanii hao ndiyo wanofikiriwa.mmoja atagombea Jimbo la Ilemela na mwingine Nyamagana.Yote hii nikuhakikisha jiji haliwi chini ya wabunge wa upinzani hasa cdm kama ilivyo kwa sasa.

Naendelea kufuatilia kwa karibu undani wa tetesi hizi, nitawajuzeni...ila chanzo changu kimedokeza kuwa baada ya sikuuku ya mwaka mpya 2013, watakuwa wakifanya show za mara kwa mara jijini Mwanza chini ya udhamini wa kigogo mmoja wa NEC-CCM(Jina kapuni kwanza)

Nawasilisha.
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Huu ubunge sasa ni kama uenyekiti wa kijiji
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,648
Points
2,000
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,648 2,000
Huu ubunge sasa ni kama uenyekiti wa kijiji
sugu kafungua njia, kama yeye alipata basi hata afande sele atagombea. Heshima ya bunge ilipotea alipo ingia wenje,mdee na sugu.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
Mbona hawana sifa za uwakilishi?
 
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
344
Points
170
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
344 170
Huu ubunge sasa ni kama uenyekiti wa kijiji
Mkuu wanasema wanajibu mapigo ya CDM waliokuwa wanamwandaa Marehemu Kanumba kugombea Shinyanga Mjini kama Zitto alivyouthibitishia umma pale msibani.
 
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
344
Points
170
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
344 170
sugu kafungua njia, kama yeye alipata basi hata afande sele atagombea. Heshima ya bunge ilipotea alipo ingia wenje,mdee na sugu.
Majebere acha kuvuruga mjadala hapa tunawajadili Profesa J na Mzee Yusuf..sasa hawa unawaingiza vipi! Kwanza nikuulize kweli mnaelekea kuishiwa mbinu kiasi hiki? basi huenda hata ya Mch. Mwakasyege kule Arusha ikawa ni kweli, ngoja tusubiri hukumu ya Lema, tujue mbivu na mbichi.
 
L

luhombi

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
85
Points
0
Age
30
L

luhombi

Member
Joined Oct 17, 2012
85 0
umaarufu si kigezo pekee cha kumfanya mtu ashinde uchaguzi, wakumbuke kala pina aligombea udiwani kule kinondoni na akashindwa licha ya umaarufu wake
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Kama kutakuwa na bunge la wasanii sawa watashinda.
 
K

kimboka one

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2010
Messages
734
Points
170
K

kimboka one

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2010
734 170
ubunge umekosa heshima kweli.na bi kidude apewe jib8 lolote jamani, huyu bibi anakubalika sana mbagala cdm mwandaeni!
 
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
313
Points
195
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
313 195
kwani huyo prof na mzee ni vyama gani?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
sugu kafungua njia, kama yeye alipata basi hata afande sele atagombea. Heshima ya bunge ilipotea alipo ingia wenje,mdee na sugu.
Hadhi ya ubunge ilipotea tokea pale aliposhinda Komba ubunge.
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,941
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,941 2,000
Mzee Yusuful ndyo yupi huyo? Hawa wazee zamu hii hatutawapigia kura hata kidogo..michango yao bungeni ni hasi! inshort they are outdated, let them go away from politics! waende wakatoe ushauri huko mashambani kilimo kikue..
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
Majebere acha kuvuruga mjadala hapa tunawajadili Profesa J na Mzee Yusuf..sasa hawa unawaingiza vipi! Kwanza nikuulize kweli mnaelekea kuishiwa mbinu kiasi hiki? basi huenda hata ya Mch. Mwakasyege kule Arusha ikawa ni kweli, ngoja tusubiri hukumu ya Lema, tujue mbivu na mbichi.
JF inajadili hoja sio watu
 
K

Kimweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
896
Points
225
K

Kimweli

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
896 225
Hahahaha, kumbe professor J ni CCM naenda kufuta nyimbo zake kwenye computer yangu na kuchoma cd na kada zake zote. Huu ni mwendelezo wangu wa chuki kwa hawa wasafirisha pembe za ndovu.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Leo mi nacheka tu,Yn umekaa umejitungia mambo yk unatuletea umbea tujadili....Kwa wale wote wenye muda wa mchezo endeleeni na mjadala
 
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
344
Points
170
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
344 170
Leo mi nacheka tu,Yn umekaa umejitungia mambo yk unatuletea umbea tujadili....Kwa wale wote wenye muda wa mchezo endeleeni na mjadala
Kama wewe ni mfuasi wa late Shekhe Yahaya kiasi cha kujua kuwa nimekaa na kujitungia basi hongera zako..otherwise waweza ni imbox nikutiririkie zaidi.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Wakuu wa Fikra, heshima kwenu


Nime inasa hii katika pitapita zangu.Chanzo ni ufa wa mahusiano kati ya wafanya biashara ndogo ndogo(wamachinga) ambao ndiyo wapiga kura wengi na uongozi wa jiji la Mwanza umekuwa ukiongezeka kila kukicha na kufifisha matumaini ya kurirejesha jiji la Mwanza kuwa ngome ya ccm.

Kete ya kuchomeka mameya wa kichina imeonyesha kutokuzaa matunda kwani wakazi wengi jijini Mwanza wameonyesha hasira za wazi kama walivyokaririwa na badhi ya radio za jijini hapa.. na kuashiria kuwepo upigwaji wa kura za hasira tena dhidi ya ccm hapo 2015.

Mkakati uliopo sasa ni kutafuta watu wenye umaarufu wao binafsi na unaokubaliwa na jamii ili iwe rahisi kuwa nadi na wasanii hao ndiyo wanofikiriwa.mmoja atagombea Jimbo la Ilemela na mwingine Nyamagana.Yote hii nikuhakikisha jiji haliwi chini ya wabunge wa upinzani hasa cdm kama ilivyo kwa sasa.

Naendelea kufuatilia kwa karibu undani wa tetesi hizi, nitawajuzeni...ila chanzo changu kimedokeza kuwa baada ya sikuuku ya mwaka mpya 2016, watakuwa wakifanya show za mara kwa mara jijini Mwanza chini ya udhamini wa kigogo mmoja wa NEC-CCM(Jina kapuni kwanza)

Nawasilisha.
baada ya mwaka mpya 2016!!!!???, ili wagombee 2020 au!??
 

Forum statistics

Threads 1,285,557
Members 494,675
Posts 30,866,727
Top