Wasaliti waiomba radhi CHADEMA kutoa matamko kwa kushinikizwa maamuzi Kamati Kuu


Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
143
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 143 160

Amani Golugwa
Mkuu Kanda ya Kaskazini

Viongozi wanne wa Chadema Mkoa wa Tanga, wamedaiwa kukiri kuhusishwa katika mtandao wa kukivuruga na wameomba kusamehewa wakidai kwamba walidanganywa.

Viongozi hao ambao waliwahi kutoa tamko la kupinga maamuzi ya Kamati Kuu ya Chadema kwa kumvua uongozi aliyekuwa Naibu Katibu Mkuu, Zitto Kabwe, Mjumbe wa Kamati Kuu, Dk. Kitila Mkumbo na Mwenyekiti wa Mkoa wa Arusha, Samson Mwigamba, waliomba radhi mbele ya katibu Mkuu Kanda ya Kaskazini, Amani Golugwa.

Akizungumza na waandishi wa habari jana, Golugwa alisema viongozi hao Tanga wameomba kusamehewa.

Alisema walikiri kuwa walikuwamo katika mtandao ujulikanao (MK1-50) na kwamba waliamua kupinga kwenye vyombo vya habari maamuzi ya Kamati Kuu kutokana na kudanganywa.

“Miongoni mwa majukumu yaliyonileta hapa Tanga ni kuwashughulikia hawa viongozi waliotoa matamko ya kupinga maamuzi ya chombo halali cha Kamati Kuu, lakini wameomba msamaha na kukiri kuwa walidanganywa,”alisema na kuongeza kuwa wamesamehewa, ingawa wataendelea kufuatiliwa nyendo zao.

Katibu huyo alisisitiza kuwa kinachoendelea hivi sasa ndani ya Chadema ni kutumbua majipu yaliyokuwa yakikisumbua na kwamba hakitarejea nyuma bali kitahakikisha kinasafishika.
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Candid Scope Mtabakiza mbao mwaka huu.
Chama cha Kichaga hakiwezi kuitawala nchi ya makabila 126
 
Last edited by a moderator:
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,902
Likes
10,122
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,902 10,122 280
dah...poleni chadema naona mko na tough job kuna changamoto ya kupambana na ukweli ambao unaitwa propaganda
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
143
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 143 160
Mtabakiza mbao mwaka huu.
Chama cha Kichaga hakiwezi kuitawala nchi ya makabila 126
Yakhe mbona unababaika bila kutuliza kichwa uandike kinachoendana kujibu mada inayoeleza waliotumika kuhongwa kutoa matamko wameanza kujirudi na kuamua kuanika ukweli kwamba walitumiwa na hao wasaliti wahujumu wa chama na sasa wameamua kurudi ndani ya kundi, wewe umepatapata hapo? Ulifikiria wataendelea kutoa matamko na sasa imekuwa kinyume cha matarajio siyo?
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
143
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 143 160
dah...poleni chadema naona mko na tough job kuna changamoto ya kupambana na ukweli ambao unaitwa propaganda
Hahaha! Wanajutia kumwaga pesa zisizoleta mafanikio. Kula, kulala na kuamkia Chadema mwendo mdundo, hapatoshi hapa leo naona wanafura ile mbaya.
 
shumanice

shumanice

Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
62
Likes
5
Points
15
shumanice

shumanice

Member
Joined Jul 21, 2011
62 5 15
Safi sana kamanda, wote wenye nia ovu watajitokeza wenyewe, na bado wataumbuka sana safari hii. Watajuta kuchagua chama makini wakat wao hawako makini
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,679
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,679 32 145
magamba yaliyoko cdm lazima yapukutike yenyewe mwaka huu
 
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,367
Likes
219
Points
160
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,367 219 160
ili msamaha uwe murua lazima wadisclose timu yao waliyokuwa wanaitumikia, wamtaje mfadhili wao n.k
Na umma ufahamishwe kupitia wanahabari.
Sio vizuri ku disclose mambo yote yanayopatikana kutoka kwa wanamtandao bali muda muafaka ukifika basi kila kitu kitawekwa hadharani na ni vizuri tukikumbuka kuwa "Kumchinja kobe yapaswa kumlia timing"
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,070
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,070 280
Unaweza kututajia mkoa wenye shule nyingi kuliko yote Tanzania.
Na akiwa Chuoni wahadhiri walio wengi ni Wachagga lakini hasemi kama chuo ni cha kichagga....all the way to graduation day!

BTW Wachagga ndio kabila linaloongoza kwa kuwa na Maprofesa Tanzania
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
Mtabakiza mbao mwaka huu.
Chama cha Kichaga hakiwezi kuitawala nchi ya makabila 126
Mtatawaliwa tu hata kama mna chuki zenu
 
Last edited by a moderator:
Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
355
Likes
1
Points
0
Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2013
355 1 0
Mtabakiza mbao mwaka huu.
Chama cha Kichaga hakiwezi kuitawala nchi ya makabila 126
Mkuu kwa hiyo unamanisha hata sisi wanyakyusa ni wachaga siku hizi?. Mbona akili yako inamchanga?
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,871
Likes
155
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,871 155 160
mtabakiza mbao mwaka huu.
Chama cha kichaga hakiwezi kuitawala nchi ya makabila 126
mkuu acha kueneza chuki kama jina lako na tukisema ccm ni chama cha muslim bcs viongozi wake woote ni muslim italeta picha gani. Acheni ujinga ninyi ma ccm.
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,628
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,628 280
"Miongoni mwa majukumu yaliyonileta hapa Tanga ni kuwashughulikia hawa viongozi waliotoa matamko ya kupinga maamuzi ya chombo halali cha Kamati Kuu, lakini wameomba msamaha na kukiri kuwa walidanganywa,"alisema na kuongeza kuwa wamesamehewa, ingawa wataendelea kufuatiliwa nyendo zao.
Sie watu wa mwambao tafsiri ya "kuwashughulikia" ni mzito kidogo! God forbid isiwe hiyo tafsiri tunayoifahamu sisi.
 

Forum statistics

Threads 1,252,194
Members 482,034
Posts 29,799,912