Wasaliti wa taifa!

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
May 11, 2008
13,592
2,000
Neno fisadi limekuwa likitumika sana siku hizi. Hivi sasa kutokana na extravagant use neno hili limepoteza maana yake. Cha kusikitisha ni kwamba hata humu JF kumekuwa na tabia ya watu kuitana mafisadi kimzaa mzaa tu, mtu anamwita fisadi mtu asiyemfahamu!

Natahadharisha kuwa neno hili likiendelea kutumika ovyo litaendelea kupoteza uzito wake na hata wale mafisadi wa ukweli hawataona soni kuitwa hivyo.

Ndio maana kuanzia sasa nitaacha kulitumia neno fisadi na badala yake mafisadi wote nitakuwa nawaita WASALITI WA TAIFA.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom