Wasaliti wa chama,wafuasi wao na wanaowaonea huruma


A

anatropia

Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
23
Likes
0
Points
0
A

anatropia

Member
Joined Sep 27, 2007
23 0 0
Tumechoshwa na story za wasaliti wasaliti wasaliti,zito zito zito,mkumbo mkumbo mkubo.if you guys think ur popular,register ur own party,mobilize ur followers na wanao waonea huruma,leave chadema alone.huu mjadala unakolezwa zaidi na vyombo vya habari....country men lets now discuss issues overiding our country,zito ni mtu mdogo sana.nimechoshwa na posts za wasaliti ndani ya jf mpaka naona kama zile feza wanazosema kaongwa zimemwagwa kwenye media ili wamtetee.tumechoshwaaaaaaa bwanaaa
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
kama hawezi kuanzisha chama yeye na wafuasi wake wahamie CCM wanaompigia upatu , anang'ang'ania CDM kuna nini wakati kuna vyama tele.. !!!!!
 
Mwammbelo

Mwammbelo

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
310
Likes
72
Points
45
Age
30
Mwammbelo

Mwammbelo

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2013
310 72 45
Wapambe wa zzk watasema sana lakin kadi nyekundu imeshatoka kitambo poleni wasaliti maombolezo mema.
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,225