Wasakwa kwa kumvisha mbwa fulana ya Kikwete | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasakwa kwa kumvisha mbwa fulana ya Kikwete

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mojoki, Oct 27, 2010.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mtuhumiwa mahui na kijana mmoja wa Darasa la sita (Mwanza)wanatuhumiwa kwa kumvisha Mbwa Sare ya Chama,Ambapo baada ya wafuasi wa CCM kumuona Mbwa huyo walimkimbiza kwa takribani Lisaa limoja na kufanikiwa kumkamata kisha kumvua sare hizo...ME SIONI TATIZO KUMVISHA MBWA NGUO ZA BINADAMU
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,868
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    Nguo za bure, hivi wao walifikiri kila mwananchi anazihitaji!!! Watu wanataka maendeleo siyo T-shirt moja ila baada ya miak mitano.
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,229
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    HAHAHAHAHA....! WAACHENI MBWA WAVAE TSHIRT ZAO....!!!:yield::yield:
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,432
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Jeshi la Polisi mkoani Ruvuma, linawatafuta watu wawili akiwemo mwanafunzi wa darasa la sita wakazi wa kijiji cha Lilondo wilayani Songea kwa tuhuma za kumvalisha mbwa fulana ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) yenye picha ya mgombea urais wa chama hicho, Rais Jakaya Kikwete.

    Kamanda wa Polisi mkoani Ruvuma, Michael Kamuhanda, alisema jana kuwa tukio hilo lilitokea Oktoba 24, mwaka huu saa 9:00 alasiri eneo la Lilondo wilayani Songea.


    Kamanda Kamuhanda aliwataja watuhumiwa hao wanatafutwa na polisi kuwa ni Ephraem Mahuwi anayekadiriwa kuwa na umri wa kati ya miaka 25 na 27, na mwanafunzi wa darasa la sita katika Shule ya Msingi ya Lilondo (jina limehifadhiwa).


    Alifafanua kuwa muda mfupi kabla ya tukio hilo, baadhi ya wakazi wa kijiji cha Lilondo, walimwagiwa sare za CCM zikiwemo fulana, kofia, khanga na skafu wakati msafara mkubwa wa magari yaliyokuwa yakimsindikiza mke wa mgombea urais kupitia CCM, Mama Salma Kikwete, ukipita kutokea Ruvuma kwenda mkoani Iringa.


    Kamanda Kamuhanda aliongeza kuwa baada ya msafara huo kupita, mtuhumiwa Mahuwi na mwanafunzi huyo, walichukua moja ya fulana za CCM walizogawiwa ikiwa na picha ya mgombea urais kupitia chama hicho na kumvalisha mbwa.

    Alisema baada ya kumvalisha mbwa huyo, watuhumiwa hao walimuacha aendelee kurandaranda sehemu mbalimbali za kijijini humo.

    Kamanda Kamuhanda alisema wafuasi wa CCM walimuona mbwa huyo aliyevalishwa sare za chama chao na kuanza kumkimbiza kwa takriban saa moja na kufanikiwa kumkamata.


    Alisema wafuasi hao wa CCM walibaini kuwa mbwa huyo ni mali ya Mahuwi na kwamba baada ya kusikia mbwa wake amekamatwa, yeye na mwanafunzi huyo, walikimbia na kwenda kusikojulikana
    .

    Hata hivyo, Kamanda Kamuhanda alisema polisi wanafanya kila liwezekano kuhakikisha kwamba watuhumiwa hao wanakamatwa na kufikishwa mahakamani kujibu tuhuma zinazowakabili.



    CHANZO: NIPASHE
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,485
    Trophy Points: 280
    Hivi sisiemu hawajifunzi tu? Mwaka jana kule Tarime, vijana walimvika mbwa jezi hizo hizo za sisiemu ambazo wao wanagawa bure. Watu wanataka maendeleo ya kweli (mbolea za ruzuku, maji safi, zahanati zenye dawa na madaktari n.k.) sio nguo na pombe.
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    safi sana, watu siku hizi hawadanganyiki kwa rushwa ya vijitisheti!
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,710
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    Ya Tarime yanajirudia safari hii Ruvuma, acha mbwa nao wavae nani atavaa matambala hayo, tshet zenyewe hazina thamani zimezagaa kila sehemu kwangu nimempa housgeli anafanya dekio.
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,852
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kazi kweeeli
     
  9. Kesa

    Kesa Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mheshimiwa Quinine. Mimi nashauri hata hii AVITAR yako uibadilishe ili isionekane ime kaa ki CCM, CCM. Umesema kweli tusije tuka pata shida ya kuingia gharama za uchaguzi mara 2
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hii mbaya!
     
  11. Kesa

    Kesa Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ACTIONS SPEAK LOUDER THAN WORDS!!!! Hivi hawa jamaa wana mtindio wa ubongo!!!!??? wanataka wananchi wawaambieje zaidi ya haya yanayo tokea???:
     
  12. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,730
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sasa wanawasaka wamefanya kosa gani? Kwani ni marufuku kumvalisha mbwa nguo? Mbona wengine wanadekia hizo t-shirt za ccm? Waache hizo hawa nao!
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,276
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Mambo ya kawaida sana haya...ona wakwangu alivyopendeza

    [​IMG]
     
  14. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :tape:
     
  15. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,163
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kamuhanda acha wehu, ubaradhuli nk hawa wananchi wana kosa gani chini ya sheria za Tanzania???? Huna kazi za kufanya mpaka unafuatilia masuala ya mbwa??? Mlalamikaji katika hii kesi ni nani, Makamba au ni kiherere chako tuu kujipendezesha mbele ya wakubwa???

    Utafunga wengi basi maana mimi t shirt za CCM wanaoshea gari na nyingine wanapigia deki nyumbani. Ukinipa kitu kama zawadi ninajua jinsi ya kutumia hutakiwi kunipangia jinsi ya kutumia umiliki unapokuja kwangu naweza kufanya kitu chochote ambacho kwangu ni bora. Sio chako wewe unayeoteo

    Ndugu yako kapigwa na mgombea wa CCM Maswa mmekaa kimya wala hamsemi hilo halikuwa kosa mbwa kuvaa T shirt kosa kubwa. Ak
     
  16. C

    Chesty JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,865
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kweli wabongo wamechoka
     
  17. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,710
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    Tumemchoka
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]






    [​IMG]
    [​IMG]
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,710
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,710
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

    Jeshi la Polisi mkoani Ruvuma, linawatafuta watu wawili akiwemo mwanafunzi wa darasa la sita wakazi wa kijiji cha Lilondo wilayani Songea kwa tuhuma za kumvalisha mbwa fulana ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) yenye picha ya mgombea urais wa chama hicho, Rais Jakaya Kikwete.
    Kamanda wa Polisi mkoani Ruvuma, Michael Kamuhanda, alisema jana kuwa tukio hilo lilitokea Oktoba 24, mwaka huu saa 9:00 alasiri eneo la Lilondo wilayani Songea.
    Kamanda Kamuhanda aliwataja watuhumiwa hao wanatafutwa na polisi kuwa ni Ephraem Mahuwi anayekadiriwa kuwa na umri wa kati ya miaka 25 na 27, na mwanafunzi wa darasa la sita katika Shule ya Msingi ya Lilondo (jina limehifadhiwa).
    Alifafanua kuwa muda mfupi kabla ya tukio hilo, baadhi ya wakazi wa kijiji cha Lilondo, walimwagiwa sare za CCM zikiwemo fulana, kofia, khanga na skafu wakati msafara mkubwa wa magari yaliyokuwa yakimsindikiza mke wa mgombea urais kupitia CCM, Mama Salma Kikwete, ukipita kutokea Ruvuma kwenda mkoani Iringa.
    Kamanda Kamuhanda aliongeza kuwa baada ya msafara huo kupita, mtuhumiwa Mahuwi na mwanafunzi huyo, walichukua moja ya fulana za CCM walizogawiwa ikiwa na picha ya mgombea urais kupitia chama hicho na kumvalisha mbwa.
    Alisema baada ya kumvalisha mbwa huyo, watuhumiwa hao walimuacha aendelee kurandaranda sehemu mbalimbali za kijijini humo.
    Kamanda Kamuhanda alisema wafuasi wa CCM walimuona mbwa huyo aliyevalishwa sare za chama chao na kuanza kumkimbiza kwa takriban saa moja na kufanikiwa kumkamata.
    Alisema wafuasi hao wa CCM walibaini kuwa mbwa huyo ni mali ya Mahuwi na kwamba baada ya kusikia mbwa wake amekamatwa, yeye na mwanafunzi huyo, walikimbia na kwenda kusikojulikana.
    Hata hivyo, Kamanda Kamuhanda alisema polisi wanafanya kila liwezekano kuhakikisha kwamba watuhumiwa hao wanakamatwa na kufikishwa mahakamani kujibu tuhuma zinazowakabili
     
Loading...