Wasafiri watokao Tanzania kuingia Zimbabwe watalazimika kupima #COVID19

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
2,757
2,000
Wasafiri wote wanaotoka Tanzania kuingia Zimbabwe wataanza kupima COVID19 kuanzia Novemba 20.

1606054253583.png
 

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Nov 28, 2013
6,348
2,000
"Naona Zimbabwe wameanza sasa kushirikiana na mabeberu kutuhujumu"

Alisikika kada mmoja wa CCM akisema hayo.
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
28,613
2,000
Hawa wamejisahaulisha juzi tu tumewapelekea msaada wa mahindi?Kabudi hebu waambie hao Zimbabwe hatujawahi kushindwa vita-alisikika mtu mzito kwny korido za nyumba nyeupe.
 

mputa

JF-Expert Member
Jun 11, 2012
1,152
2,000
Hawa wamejisahaulisha juzi tu tumewapelekea msaada wa mahindi?Kabudi hebu waambie hao Zimbabwe hatujawahi kushindwa vita-alisikika mtu mzito kwny korido za nyumba nyeupe.
Sio ustaarabu unapomsaidia mtu halafu unamsema "juzi tu ulikua na njaa nikakusaidia"
Leo kwake kesho ?.......
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,420
2,000
Waraka huu ulioandikwa na mamlaka huko Zimbabwe nchi ambayo ni washirika wetu wakubwa unaonyesha kuwa ni rahisi kujidanganya wenyewe ndani ya nchi yetu kwa vile tunatumia ubabe lakini huko nje wanatuona watu wa hovyo tuu na hatuthamini maisha ya watu.
Mnadhani kwa nini hili suala LA Corona wameamua abiria wote wanaotokea Tanzania lazima wapimwe upya hata kama wana clearance certificate ya kuwa wako salama?
Hatuaminiki tena!
IMG-20201122-WA0007.jpg
 

Intelligence Justice

JF-Expert Member
Oct 23, 2020
236
500
Mkuu,

Hivi mgombea Urais fulani ambaye hivi karibuni ambaye ameenda Ughaibuni kukagua maendeleo ya afya yake kama alivyokuwa amepangiwa na daktari wake, je alipofika huko alipima hali ya afya yake na matokeo ya vipimo yanaonesha nini hadi sasa ili uoanishe vizuri na barua yako hii ambatanishi.? Kama hakukutwa na maambukizi yoyote na nyomi hilo pamoja na kukumbatiana na wafuasi basi taarifa ya barua ambatanishi ni ya uzushi.
 

Mgiriki Jr VI

JF-Expert Member
Dec 20, 2019
1,608
2,000
Kuna uzi ulianzishwa kuwa Zanu Pf wamkingia kifua Magu kwa Mabeberu uko...
Hili la leo sijaelewa bado
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom