wasafi media

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
16,909
2,000
Na mimi nawashauri wamchukue kicheko mtata wampe kipindi cha singeli atawachangamshia kama alivyochangamsha e fm.ruge akaonvyule ni moto kamrubuni kaenda kumficha kijana wa watu saa hivi hasikiki tena huko clouds
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom