Wasafi Festival hamna kitu kabisa


T

toure

Member
Joined
Jan 24, 2015
Messages
40
Likes
42
Points
25
T

toure

Member
Joined Jan 24, 2015
40 42 25
Tatizo upambe mwingi tu ooh clouds sijui RIP kumbe wanatoa mfuko huu wanapeleka mfuko wa kushoto
 
T

toure

Member
Joined
Jan 24, 2015
Messages
40
Likes
42
Points
25
T

toure

Member
Joined Jan 24, 2015
40 42 25
The good thing fasihi andishi inaishi kuliko simulizi let us wait ,we shall see mbivu na mbichi
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,140
Likes
9,859
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,140 9,859 280
Alaaniwe kila asiyependa haki
 
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
7,004
Likes
13,528
Points
280
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
7,004 13,528 280
Yeye hajali cha sauti wala.nn anapambana media iwe kubwa mapato yawe juu ili azifaidi hizo asilimia zake 43,, sasa na yeye unatakaa akae kimya bila kubrand redio na tv yao na kawekeza pesa?
Unataka tuweke na vyeti mbele ya jina au?
Emu tuambie nani anasauti hapo kati ya hao?
 
eddy king

eddy king

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2016
Messages
328
Likes
827
Points
180
eddy king

eddy king

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2016
328 827 180
Diamond Show kapiga kuanzia saa 03:30 hadi 05:21
Kapiga ngoma 31 ( 36,2,3,18,43,44,4,6,7,8,11,13,14,16,25,27,28,33,34,37,38,45,46,51,47,30,31,35,49,50,39)kutoka kwenye playlist yake aliyotupostia instagram
Katumia mfumo wa kupiga playback na band pamoja na wacheza show..
1.band ilipwaya maana drumer alikuwa juu ya mziki wote drums zinaakika kuliko mziki wote(kisayansi na hisabati za muziki)
2.wasanii wa Hip Hop bado wamekuwa wageni wa stage( effect ya kubaniwa big stages) hawakujua watu wanataka nini.
3. Kumchukua Dudu baya kutawaangusha Wasafi kwani dudu baya hamna alichofanya. Maneno mengi sana hana kazi wala bazi.
4.moni centrazone na Country boy wameonyesha uzoefu wao wa big stages (fiesta effect)
5. Hawakuwa na stage planner mzuri(kuna gapes kibao stage...kabla ya show na show na stage ipo chini hadi washabiki wanapanda stage.
6. Wasanii wa wasafi hawana uzoefu wa show especially show kubwa...(fiesta effect)
7. Band ya wasafi haina back vocalists wala formation ya band professional.
8.Harmonise anaipa nguvu Theory yangu kuwa akipatikana mastermind kama Ruge akamtengenezea harmonize channel, Diamond hamuwezi Harmonize...Harmonize alitulia stage akacheza na mashabiki...akawaambukiza ile energy yake bila kuwambia piga keleleeee
9. Navy Kenzo bado wageni wa stage kubwa...hapo ndio ubaona tofauti ya wasanii wa club na wasanii wa big stage kama Country Boy na Moni.
10. Mboso peke yake ndiye alitakiwa kuimba na Band hasa ukizingatia uzoefu wake wa stage kubwa na kuomba kwenye team aliotoka nao Yamoto band na ufundi wake wa kupiga chombo.
11. Mboso, ray vanny na lava lava walitakiwa kufanya back vocals wakati wa show ya diamond hiyo ndio definition ya team sio kuwajaza kina tale na fela na salam kwenye stage...na watu wengine wasio wasanii...Stage ni Offisi ya msanii sio offisi ya manager wala mpiga picha wala baunsa, wala kumpandisha steve nyerere na kina aunt ezekiel ni format ya zamani ya show iliyotumiwa na Fiesta... show haikuwa na ubunifu wa stage picture, light wala projection ya picha inayoeleweka... stage ilikosa Theme na Mc (jonijoo) alitakiwa kuhost na yule mwanamke mwengine ila asimpe nafasi hata ya kuwa co host... fela anaingia kila mara na kuwashika wasanii begani huku akiwapa maelekezo fulani maanake anaonyesha stejini yeye ni Boss.
(C)Fili.
By mdau aliefatilia
Mtu aliyezoea kuona negativity nyingi hata ufanye uzuri gani yeye atakacho ona ni negative TU,

Niliwahi kusoma sehem jamaa moja mwindaji siku moja alimchukua rafiki yake wakaenda nae kuwinda wanyama pori. Jamaa akiwa na mbwa wake alikamata vitoweo vingi sana siku hiyo mpaka wanyama waliokua wanajaribu kuvuka mto mbwa aliwadakia majini. Baadae wakati wanarudi jamaa akamuuliza rafiki yake
" Umejifunza nini leo?" Rafiki yake akajibu, nilichoona ni kua "Mbwa wako hawezi kuogelea vizuri anapokua kwenye maji"

Kulikua na mengi sana mazuri ukizingatia ndio tamasha lao la kwanza ila uliona negative nyingiii. Ndio binadamu tulivyo!!
 
M

Mkata-tamaa

Member
Joined
Nov 21, 2018
Messages
11
Likes
5
Points
5
M

Mkata-tamaa

Member
Joined Nov 21, 2018
11 5 5
Hakuna kitu ninachochukia kama msanii akiwa anaperform halafu kwenye steji namuona mendez, namuona Fella ,namuona Babutale!!

huo ni uzwazwa wa hali ya juu, mameneja mmejazana stejini kazi yenu ni nini pale?!!

Stage waachieni wasanii,waachieni mastageshow, waachieni wapiga picha kidogo, waachieni mabaunsa kidogo na ma MC

Meneja Zima na litumbo lako uko stejini unajamba jamba tuu...huo ni umama!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,671
Members 474,707
Posts 29,230,185