Wasaa wakujiliwaza na mheshimiwa


Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
350
Likes
1
Points
35
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
350 1 35
 
Last edited by a moderator:
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
inatisha kiasi fulani
 
Kweli

Kweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,126
Likes
23
Points
135
Kweli

Kweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,126 23 135
Duh Bongo kweli tambarare, mpaka huyu naye Mbunge? Wacha na mimi nirudi nyumbani kujiandaa kwa 2015, kama siasa za Bongo ndio staili hii ina maana mtu yoyote anaweza kuukwaa ubunge haijalishi kama wewe ni mwanasiasa, BTW hongera sana Sugu ila jitahidi uwakilishe wapiga kura kivitendo kule bungeni na pigania kuleta msukumo wa maendeleo kwenye jimbo lako, ukifanya hivi bila shaka watakuchagua tena next time. All the best.
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Imetulia sana video hongera mh. Joseph Mbilinyi mbunge wa Mbeya mjini
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Sidhani kama inaweza pigwa redioni iyo naona kuna jamaa katajwa ana ngoma pale mawingu anasambaza kwa wengine KHAAAAAAAAAA
Ila kwakweli manderground wanapata shida sana kupenyeza kazi zao pale na manyanyaso juu kama mdada ukigawa ata ajila unapata
Mengi ayasemayo yana ukweli
 
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
350
Likes
1
Points
35
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
350 1 35
duh bongo kweli tambarare, mpaka huyu naye mbunge? wacha na mimi nirudi nyumbani kujiandaa kwa 2015, kama siasa za bongo ndio staili hii ina maana mtu yoyote anaweza kuukwaa ubunge haijalishi kama wewe ni mwanasiasa, btw hongera sana sugu ila jitahidi uwakilishe wapiga kura kivitendo kule bungeni na pigania kuleta msukumo wa maendeleo kwenye jimbo lako, ukifanya hivi bila shaka watakuchagua tena next time. All the best.
mmmmh....karibu sana.....ila muulize kwanza lawrence masha akueleze ilivyo rahisi kushinda ubunge tz.....
 

Forum statistics

Threads 1,237,113
Members 475,401
Posts 29,278,722