WARNING!! Kwa watumiaji wenzangu wa simu ya mkononi! Tar. 09/10/2012: | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WARNING!! Kwa watumiaji wenzangu wa simu ya mkononi! Tar. 09/10/2012:

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by LiverpoolFC, Oct 8, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Baadae kidogo majira ya saa sita na nusu hadi saa tisa na nusu ya tarehe tajwa hapo juu,Miale ya cosmo itaingia duniani kutoka sayari ya Mars.
    Hivyo zima zima yako usiku na weka mbali nawe usilale nayo kwa sababu ni miale hatari sana.

    Source ni BBC NEWS!

    WanaJF! Pamoja sana!
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hayo masaa yatakuwa ya mchana au usiku?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    tatanyengo!
    Ni majira ya hapa kwetu,ni muda kidogo ijayo tunayoingia ya tarehe 9/1 10/2012

     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,407
    Likes Received: 14,710
    Trophy Points: 280
    weka link acha longo longo
     
  5. b

    bdo JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,679
    Likes Received: 1,560
    Trophy Points: 280
    Mambo gani tena, watu tushajirusha/ xtremed sasa si tutakula hasara ya cheka time? haya ni mambo ya Mamlaka ya hali ya hewa ya Tanzania
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Hii Habari mbona kila siku wanairudia rudia mara ya tatu naiona humu humu..........Hakuna Kitu Kama Hichooooo!!
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkubwa Sainj Ivuga!
    Natumia Tecco T325 P.R.C kulink ni ndoto ya saa nne asubuhi!

    Ningependa sana niweke!

     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,407
    Likes Received: 14,710
    Trophy Points: 280
    Kaka hili ni changa la macho. Hao bbc wamesema huo muda ni wa Tanzania ua japa au marekani? Ama Uk?
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkubwa! Lisemwalo lipo na kama halipo hakika laja!

    Tusubirie na tusiidharau hata kidogo!

     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160


    Kazi kweli kweli!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Masaa ya Afrika Mashariki Mkubwa!

     
  12. m

    mhondo JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Mwaka jana mwishoni au mwaka huu mwanzoni ilisambaa message kama hii na TCRA wakaikanusha kuwa si kweli.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Longo Longo Hizo Mkubwa usiogope ni Hoax tu(Uwongo wa mtandaoni)
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni changa kweli Saint Ivuga .....mie nilipata msg kama hiyo usiku wa kuamkia jumapili , na nikaambiwa nizime simu yangu......nashangaa imegeuka tena imekuwa tarehe 9 lolest!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. u

    utantambua JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    BBC (na swahili) mtandao wao hauongelei hii hata kidogo.



    Mashambulizi ya makombora Sudan
    Al Shabaab lapiga marufuku 'Islamic Relief'
    Rwanda yakana mateso na dhulma
    Mkutano wa Maziwa makuu waanza Kampala
    I.Coast kufungua mipaka na Ghana
    Hugo Chavez ashinda muhula wa 4
    Ujenzi wa nyumba ya Zuma wachunguzwa
    Libya yazingatia baraza la mawaziri
    Ufilipino yafikia mapatano na Waislamu
    Chadli Bendjedid aaga dunia
    Taarifa ya Habari
    Rejea juu


    Mwanzo
    Michezo
    Simu/kifaa cha mkononi
    Kompyuta/tovuti ya kawaida
    Usaidizi
    Wasiliana Nasi
    Kuhusu BBC
    Masharti ya Matumizi
    Sera ya Faragha
    Cookies
    BBC © 2012
     
  16. G

    Ginner JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,116
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    kwanza sayari ya mars haitoi miozi ya cosmo..
    kwaiyo mtoa mada na wale waliotishika na hii habari na wasiwasi na shule zao walizosoma.
     
  17. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mpumbavu haumini kila jambo. Huenda hiyo ni kwa Bongo tu maana ndipo kila upuuzi hupata wa kuuamini.
     
  18. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,709
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Hoax, hoax, hoax, hoooooooooooooax!
     
  19. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi huwa tunaverify auntheticity na news kabla ya kupost jamvini? Mtaua watu kwa presha jamani.
     
  20. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watu wengine mnatutafutia Ban tu..yan me nikisomaga nonsense kama hiz huwa napandwa na mahasira kweli ani na natamani nikupe makavu live ila nakuheshimu labda hujui ulichoandika..Ok lets say hujasoma kabisa, iv unashidwa kutumia comon sense kabisa kujua kama hii news ingekuwa ya kweli ingetangazwa kama international threat..Et source BBC, iyo bbc ulioangalia wewe peke yako tu ndo ya wap hiyo..aaaargggh
     
Loading...