[WARNING] DISTURBING IMAGE - Mwizi wa nyaya za umeme anagalia yaliyomtokea. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

[WARNING] DISTURBING IMAGE - Mwizi wa nyaya za umeme anagalia yaliyomtokea.

Discussion in 'Jamii Photos' started by nhassall, Oct 4, 2012.

  1. n

    nhassall Senior Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiwa Mwizi mda mwingine uangalie cha kuiba angalia kilichomtokea mwizi huyu wa nya za umeme


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana ............. lakini mbona dushelele hauijaungua?
     
  3. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    R.I.P mtanzania mwenzetu! Mlalahoi! najua ulikuwa unajitafutia riziki.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Uwa haishiki moto...LOL!
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Du! Yu hai au? Mbona kobiro iko sawa?
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,890
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Eeeh wanatafuta copper maisha sio mteremko

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,351
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Mod, ihamishie kwenye jukwaa la wakubwa
     
  8. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,634
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    I hope siyo Tanzania..duh, maisha haya yanatisha..
     
  9. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,714
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Upo sawa mkuu

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,769
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    Tunatoa pole lakini hatutafuti riziki kwa wizi (ingawa akina Chenge wanatuibia!!) hasa hatari kama hii
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    why not sir?
     
  12. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Maisha ni magumu sana lakini mkweree na genge lake wao wanaridhika wakiambiwa na wapambe wao wa BOT kuwa uchumi unakua kwa 6.7% huku wananchi wanalala na njaa kwa kukosa kipato na mfumuko wa bei za chakula!!!
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jf bana...
    kwa iyo hii picha ya wakubwa sio?
    kwakua mashine zimezagaa nje..
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi mwenyewe nashangaa hapa...
    RIP mwananchi,...
    maisha hayana shortcuts kama izo
     
  15. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 145
    ili ndio jukwaa lake,kwan hiyo picha inaonyesha mausiano,urafiki na mapenzi?
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,468
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    dah, inasikitisha sana kwakweli.... kifo cha namna hii kinatisha
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    hapo imelala
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa wezi hawasababishi mgao wa umeme?
     
  19. Upcoming

    Upcoming Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kwa nini isishike wakati ina mafuta ya kutosha tu!!!
     
  20. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,553
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    Nyaya, transfoma au kitu gani?
     
Loading...