Warning!!!...Boxing is not for everybody!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warning!!!...Boxing is not for everybody!!!

Discussion in 'Sports' started by Ab-Titchaz, May 17, 2008.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    May 17, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Wakuu,

    angalieni hii klipu...Natoa onyo kwa wenye mbavu hafifu!!!

    [media]http://uk.youtube.com/watch?v=aCaHM1d727E&feature=related[/media]
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha ha haaaaaaaaaaaaa!!! :D
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2008
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duhh! kweli mtu wangu kheri nusu shari kuliko minakoz!
     
  4. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,088
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna moja Roy Jones aliipiga, alikuwa ananesa kama jogoo. Jamaa si anafuga majogoo, anaiga staili ya majogoo. Ninayo somewhere kwenye harddrive ila youtube sijaiona. Nitaitafuta niweke hapa.
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,732
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    hivi huyo roy jones ndo yule aliyeimba ile hiphop ya hatari cant b touch au?
     
  6. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,088
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyo huyo. Amerap nyimbo chache. Kuna video ya Mystikal ya Shake ya Ass, heheee yupo anaburuzwa chumbani na nanihiii. Mystikal anamwangalia kwa kijicho kama staili ya SteveD!
     
  7. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,395
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Huu mchezo ni balaa kabisa, yaani ni mchezo wa kikatili! Angalieni hii clip hapa chini bondia aitwaye Paul Ingle (alikuwa world welter weight champion) aliingia ulingoni akiwa mzima kabisa, lakini alichakazwa na kuondolewa ulingoni kwa machela akiwa maiti! Na wakati anabebwa akiwa maiti kwenye machela, mashabiki walikuwa wanashangilia kwa kupiga makofi, makelele, miluzi nk!

    [media]http://www.youtube.com/watch?v=ymL5wmuM5C8&feature=related[/media]
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,673
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mkuu nakuunga mkono!
    Ningekua na uwezo ningepiga marufuku ndondi (na michezo yote inayohusisha kushambulia kwa nia ya kudhuru mwili wa mpinzani wako) na matumizi ya tumbaku.
     
Loading...