Warioba Tulikosea, Alitakiwa Kijana Kwenye Katiba


H

Homer

Senior Member
Joined
May 26, 2011
Messages
100
Likes
0
Points
33
H

Homer

Senior Member
Joined May 26, 2011
100 0 33
He is old and has nothing to lose. We should have put a hungry youth man with all to live for.Katiba rasimu ingekuwa fresh.

Jadili
 
K

Kanuniya68

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
157
Likes
0
Points
0
Age
58
K

Kanuniya68

Senior Member
Joined May 26, 2013
157 0 0
Kijana angesema anataka serikali kumi
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Kijana sawa, ila vijana wavivu wa kusoma hata katiba ya zamani... Nawapongeza Warioba na timu yake walau wamethubutu kutuletea kitu cha kujadilika...changamoto za babu Warioba tuzichukue.. penye kasoro tubainishe na kuzirekebisha kwa faida ya Watanzania wote...
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Nilimtazama na kumsikiliza kwa umakini sn mzee Warioba jana kwenye kipindi cha ITV cha dakika 45, hakika yuko makini sana yuld mzee!
Ana uwezo mkubwa ma kutetea na kuelezea kwa hoja na undani karibu kila kipengele cha rasimu.

The best thing ni kwamba huyu mzee ni moja ya creams za kizazi cha Mwalimu.
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,215
Likes
15,615
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
11,215 15,615 280
wewe gamba unaona mmekosea kumteua Warioba kwenye Tume,kwa kuwa maoni yenu mengi,ameyapiga chini?

Miongoni ya maoni yenu yaliyotupwa chini,ni kama vile kutaka serikali 2 badala ya serikali 3.

Kutaka mshindi wa nafasi ya Rais,ashinde kwa simple majority,kwa kuwa mnajua,mtashinda kirahisi,kwa kuwa ni nyinyi wenyewe,mnaojiundia vyama vya 'upinzani' ambavyo ni CCM-B

Mlitaka spika na naibu wake waendelee kuwa wakereketwa wa CCM,ili muendelee kubebwa,kule bungeni?

Sasa mnapaswa mtulie kama mnanyolewa,kwa kuwa maoni yaliyotolewa na Tume ya katiba siyo yake Warioba,bali ni maoni yetu waTZ wote!
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,270
Likes
800
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,270 800 280
wewe gamba unaona mmekosea kumteua Warioba kwenye Tume,kwa kuwa maoni yenu mengi,ameyapiga chini?

Miongoni ya maoni yenu yaliyotupwa chini,ni kama vile kutaka serikali 2 badala ya serikali 3.

Kutaka mshindi wa nafasi ya Rais,ashinde kwa simple majority,kwa kuwa mnajua,mtashinda kirahisi,kwa kuwa ni nyinyi wenyewe,mnaojiundia vyama vya 'upinzani' ambavyo ni CCM-B

Mlitaka spika na naibu wake waendelee kuwa wakereketwa wa CCM,ili muendelee kubebwa,kule bungeni?

Sasa mnapaswa mtulie kama mnanyolewa,kwa kuwa maoni yaliyotolewa na Tume ya katiba siyo yake Warioba,bali ni maoni yetu waTZ wote!
Wape wape vidonge vyao watapepesa macho hadi tongo tongo ziwatoke.maccm yanaelekea R.I.P
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,631
Posts 30,505,256