warembo warembeka


Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
wamependeza ......wangejihifadhi kidooogo wangezidi kupendeza

maana hapo kila kitu nje kabisa
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
hiiii Biashara au! duu wamependeza kweli!
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
attachment.php?attachmentid=16508&d=1289215149


Hivi huyu wa kulia nguo imepanda yenyewe au kaipandisha. Mezani sioni kinywaji kikali ila nafikiri huko alikotoka katandika viroba! Au ni kuku wa kienyeji!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
mi kaniudhi kuvaa mchupi mweusi utadhani muuza mkaa
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
mi kaniudhi kuvaa mchupi mweusi utadhani muuza mkaa
hahaha kuna watu mna maneno hata kama hutaki kucheka utacheka tu..................mchupi mweusi kaa muuza mkaa ee! kaa huuzi mkaa huruhusiwi nyeusi? lol

mwenzio kaona kamechisha na gauni mbona!
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
Maustaadh mpo? Hii ya kuacha matiti nje inakubalika kweli?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Maustaadh mpo? Hii ya kuacha matiti nje inakubalika kweli?
Inakubalika wapi?

Hapo matiti na mapaja nje lkn inaonyesha inakubalika hapo walipo ndo maana wakaruhusiwa ukumbini au
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
attachment.php?attachmentid=16508&d=1289215149


Hivi huyu wa kulia nguo imepanda yenyewe au kaipandisha. Mezani sioni kinywaji kikali ila nafikiri huko alikotoka katandika viroba! Au ni kuku wa kienyeji!
Anaonekana mentally hayupo hapo kabisa, kama kapoteza sense, inawezekana ni athari ya viroba alivyokunywa awali au alivyochanganya kwenye soda. Kama wapo kwenye kitchen party vile?
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
79
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 79 145
Hata wakae uchi/naked, hawamdisishi mtu
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
638,491
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 638,491 280
Waache wajinome hao............wakati ukuta......................
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
kila kitu nje,sijui alichobakisha kwa ajili ya mumewe/mpenziwe ni kipi.siku hiz sehemu za siri ni sehemu za nini sijui coz sio siri tena.
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Kuna haja ya kufikiria upya suala la jando na unyago.
 
S

schulstrasse

Senior Member
Joined
May 31, 2010
Messages
107
Likes
0
Points
0
S

schulstrasse

Senior Member
Joined May 31, 2010
107 0 0
attachment.php?attachmentid=16508&d=1289215149


Hivi huyu wa kulia nguo imepanda yenyewe au kaipandisha. Mezani sioni kinywaji kikali ila nafikiri huko alikotoka katandika viroba! Au ni kuku wa kienyeji!
Hivi huyu Lulu au Eliza Michael si ni under 18?? sasa kwa nini aliruhusiwa kuingia kwenye kitchen party ya Thea??namwonea huruma anvyokimbilia mambo ya wakubwa!!:doh:
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Si muchezo wamerembeka kinoma ila wako uchi sana
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
mi kaniudhi kuvaa mchupi mweusi utadhani muuza mkaa



Hii inaingia kwenye top Ten za 2011
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,289
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,289 164 160
attachment.php?attachmentid=16508&d=1289215149


Hivi huyu wa kulia nguo imepanda yenyewe au kaipandisha. Mezani sioni kinywaji kikali ila nafikiri huko alikotoka katandika viroba! Au ni kuku wa kienyeji!
Picha nzuri sana hii, hawa wawili wa kushoto wanaonekana ni warembo kweli
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,407
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,407 280
hivi siku hizi wanawake hawavai magagulo (underskate) kabisa?
nauliza tu
maana zamani mpaka uione kufuli ujue umebarikiwa
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
mi kaniudhi kuvaa mchupi mweusi utadhani muuza mkaa
haaa halafu likaptura sasa, anatia kichefu chefu kwa kweli, na huyo wa kushoto c ndio kale katoto kaigizaje?...walikuwa kwenye nn hapo na uvaaji huo?
 

Forum statistics

Threads 1,238,829
Members 476,196
Posts 29,332,996