Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warembo wa Wiki..

Discussion in 'Jamii Photos' started by RRONDO, Jul 23, 2010.

  1. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 17,371
    Likes Received: 6,573
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Duh....hivi vinguo vingine dada zetu muwe makini,maanake hata ukicheka tu mambo yaweza kuwa hadharani.
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 133
    Hata kama wangenyamaza bado wapo uchi tu!!!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,612
    Likes Received: 16,486
    Trophy Points: 280
    zamani wasichana wa aina hii unakuta wanaishi masaki hivi
    au wamekulia nje ya nchi..
    but these days utakuta hao wote ni wa uswazi...
    tandika,keko mwanga,vingunguti hivi...yaani....
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,442
    Likes Received: 18,883
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaa....kweli aisee. Siku hizi sio kama zamani.

    Last week nimekutana na demu kabeba purse/ bag ya Louie Vuitton halafu anashuka kwenye daladala iliyokuwa inatokea Kiwalani....sasa nikajiuliza...hmm hivi hiyo Louie ni authentic au bootleg.....nikashawishika kuwa ni bootleg kwa sababu huwezi kumudu kununua Louie authentic halafu upande daladala
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,612
    Likes Received: 16,486
    Trophy Points: 280
    hiyo louis vuiton ya kutoka china
    zipo kariakoo kibao.mpaka viatu vyake.....

    siku moja nilienda diamond jubilee kulikuwa na concerts ya bongo fleva....
    nilijuta.....
    karibu ukumbi wote wamejaa watu kutoka mikoani..
    utasema nilikuwa nje ya dar....
    siendi tena now.
    siku hizi watu wanatoka vijijini wanajua kuvaa vi top na tight jeans kabisa...
    unakutana nao mjini wanakuuliza muhimbili ipo wapi unashangaa
     
  6. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha mnachekesha nyie
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,833
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Jamani mie mbona sioni kitu!!!!!
     
  8. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 17,371
    Likes Received: 6,573
    Trophy Points: 280
    hivi unawatambua vipi hawa??
     
  9. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 17,371
    Likes Received: 6,573
    Trophy Points: 280
    mkuu huoni warembo hao....wamevaa top ya blue,mkanda wa blue,chupi ya blue na wamebeba pochi ya blue...
     
  10. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 17,371
    Likes Received: 6,573
    Trophy Points: 280
    NN kuwa makini.....utapigwa sana michanga ya macho....wakina HAVINTISHI 'wabaya' kuliko akina SHANIQUA.....
     
  11. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 17,371
    Likes Received: 6,573
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Miss Higher Learning 2010,FLORA MARTIN......
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,612
    Likes Received: 16,486
    Trophy Points: 280
    unawajua tu..
    Hata kiswahili kilikuwa kinawashinda....
     
  13. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 17,371
    Likes Received: 6,573
    Trophy Points: 280
    sawa mkuu....ila nimefurahi sana kujua kuwa unakwenda kuangalia CONCERT ZA BONGO FLAVA............
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mmewaletea vivazi bila ya kuwaambia wenzenu wanavaaje. They end up looking like hood rats.

    Utavaaje nguo sidiria ionekane?! That's a no no no Tena sio kuonekana mikanda kwa juu tu hata kwa chini ya nguo ni lack of class ( zipo sidiria maalum ambazo mikanda yake kuonekana imepewa exception)
    hiyo sidiria pata picha iwe chup.i watu watakufikiriaje?

    Huchoka nikiona mtu kavaa nguo sleeveless Kisha kwapa usafi wake wa tabu tabu. Gross
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,612
    Likes Received: 16,486
    Trophy Points: 280
    nimeacha aisee
    nilianza ku feel out of place..
    ukishafikisha 30..concerts za bongo fleva
    zinaanza kukuboa....
    unakuta watoto wa shule wengi....
    siku hizi mimi ni mduara tu.....na dansi..
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,845
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    na mimi mbona naoana kawaida,
     
  17. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 17,371
    Likes Received: 6,573
    Trophy Points: 280
    unaoana na nani??!!
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,845
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    mkuu wewe mwalimu nini? any way nilikuwa namaanisha ninaona
     
  19. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 17,371
    Likes Received: 6,573
    Trophy Points: 280
    sorry kama nimekukwaza,ila sikukuelewa kabisa.
     
  20. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 133
    Afu' Mkuu RRONDO, umenichefua kidogo kuwaita warembo, ni vichangudowa tu ivi!
     
Loading...