Warembo Humanities UDOM mtanimalizia muwe na huruma na BOOM langu


Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
3,669
Likes
5,143
Points
280
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
3,669 5,143 280
Sio siri nimetembelea kwenu jana usiku pale Alfa Cafeteria na nilichokiona sikuamini macho yangu kabisa.

Kijana wa INFORMATICS nikajikuta nipo chumba cha mamba wa mapenzi.

Hakika mmeumbika sana

Wewe dada uliyekuwa kwenye foleni ya chips yai mida ya saa 21:20 uliyevaa suruali nyeusi na prova ya damu ya mzee huku ukiwa umesuka rasta na kiuno kilichobenuka kwa nyuma kuashiria kuna kitu kimefichwa sirini kama upo humu naomba maana nakutafuta sana hadi nimekuoa.

Hakika mabinti wako Humanities

Deadbody

Nikitoka TMT class kesho mida ya saa 7 mchana nitarudi tena nikiwa na hela za kutosha
 
bioto yona raphael

bioto yona raphael

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
612
Likes
1,114
Points
180
bioto yona raphael

bioto yona raphael

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
612 1,114 180
pumba....
 
J

JayRider

Member
Joined
Nov 12, 2017
Messages
56
Likes
54
Points
25
J

JayRider

Member
Joined Nov 12, 2017
56 54 25
Sio siri nimetembelea kwenu jana usiku pale Alfa Cafeteria na nilichokiona sikuamini macho yangu kabisa.

Kijana wa INFORMATICS nikajikuta nipo chumba cha mamba wa mapenzi.

Hakika mmeumbika sana

Wewe dada uliyekuwa kwenye foleni ya chips yai mida ya saa 21:20 uliyevaa suruali nyeusi na prova ya damu ya mzee huku ukiwa umesuka rasta na kiuno kilichobenuka kwa nyuma kuashiria kuna kitu kimefichwa sirini kama upo humu naomba maana nakutafuta sana hadi nimekuoa.

Hakika mabinti wako Humanities

Deadbody

Nikitoka TMT class kesho mida ya saa 7 mchana nitarudi tena nikiwa na hela za kutosha
nenda ng'ox ugonge freely
 
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,697
Likes
1,315
Points
280
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,697 1,315 280
Sio siri nimetembelea kwenu jana usiku pale Alfa Cafeteria na nilichokiona sikuamini macho yangu kabisa.

Kijana wa INFORMATICS nikajikuta nipo chumba cha mamba wa mapenzi.

Hakika mmeumbika sana

Wewe dada uliyekuwa kwenye foleni ya chips yai mida ya saa 21:20 uliyevaa suruali nyeusi na prova ya damu ya mzee huku ukiwa umesuka rasta na kiuno kilichobenuka kwa nyuma kuashiria kuna kitu kimefichwa sirini kama upo humu naomba maana nakutafuta sana hadi nimekuoa.

Hakika mabinti wako Humanities

Deadbody

Nikitoka TMT class kesho mida ya saa 7 mchana nitarudi tena nikiwa na hela za kutosha
Pole sana
 
astig

astig

Senior Member
Joined
Jul 8, 2017
Messages
190
Likes
215
Points
60
astig

astig

Senior Member
Joined Jul 8, 2017
190 215 60
Mi nilikuwa Education hapo ila kwa jinsi navyoujua msuli wa CIVE, na kwa jinsi wanavyodisco hadi mwaka wa mwisho BASI nina wasiwasi hutamaliza chuo salama. Ikiwa unaamua kurudi Humanities kisa mdada???
 
S

saimile

Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
25
Likes
14
Points
5
S

saimile

Member
Joined Aug 11, 2017
25 14 5
Hata ng'ox hakuna cha bure!
Cha msingi acha tamaa, hawa watu wapo tu!
Halaf na walimu wetu nao wanamuona!
Sasa usijesababisha wewe ukaondoka kabla ya kilichokuleta ukamuacha huyo mamba wa mapenzi ambae tayari ameshasomewa mwenzio!
Soma upate kazi kijana, wapo wazuri zaidi kama utakuwa kazini!
 

Forum statistics

Threads 1,214,279
Members 462,645
Posts 28,507,468