Waraka wa Mengi kwa Muhongo

dav22

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
1,893
1,225
Sasa naona msuguano wa mengi na muhongo umefikia pabaya sana nahisi mengi asingekuwa na pesa angekuwa ashapotezwa hope magazeti yote keaho yatakuwa na full barua aliyoandika bwana mengi.....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom