Waraka wa Kwanza kwa Wafanyakazi Vijana


M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
John Mnyika

John Mnyika

Verified User
Joined
Jun 16, 2006
Messages
715
Likes
23
Points
0
Age
38
John Mnyika

John Mnyika

Verified User
Joined Jun 16, 2006
715 23 0
Asante Mnyika kwa kazi nzuri.

MUNGU abariki juhudi zenu mnaoweka maisha yenu kwenye line kwa ajili yetu na vizazi vyetu vijavyo! Ubarikiwe sana mkuu!
Dada

Nashukuru sana. Narudia tena. Kwa wale vijana wenye kulenga kugombea Ubunge mwaka 2010, tafadhali naomba tuwasiliane kupitia mnyika@yahoo.com. Na kwa wale ambao wanataka kuunga mkono kwa namna moja au nyingine ili kuwe na viongozi mbadala katika majimbo yao naomba pia tuwasiliane. Mwaka 2008 ni mwaka wa kuchochea mabadiliko ya Katiba na Sheria za Uchaguzi, kuweka uwanja sawa. Mwaka 2008 ni mwaka pia wa kujenga oganizesheni ya chama mbadala mijini na vijijini. Mwaka 2008 ni mwaka pia wa wagombea watarajiwa vijana kuanza kuandaliwa na kujiandaa. Mwaka 2009 ni mwaka wa uchaguzi wa mitaa na vijiji- mwaka 2010 sio mbali. Na tuanze sasa kama tunataka ukombozi! Tusisubiri kulalama baadae.......

JJ
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
7,170
Likes
9,538
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
7,170 9,538 280
Dada

Nashukuru sana. Narudia tena. Kwa wale vijana wenye kulenga kugombea Ubunge mwaka 2010, tafadhali naomba tuwasiliane kupitia mnyika@yahoo.com. Na kwa wale ambao wanataka kuunga mkono kwa namna moja au nyingine ili kuwe na viongozi mbadala katika majimbo yao naomba pia tuwasiliane. Mwaka 2008 ni mwaka wa kuchochea mabadiliko ya Katiba na Sheria za Uchaguzi, kuweka uwanja sawa. Mwaka 2008 ni mwaka pia wa kujenga oganizesheni ya chama mbadala mijini na vijijini. Mwaka 2008 ni mwaka pia wa wagombea watarajiwa vijana kuanza kuandaliwa na kujiandaa. Mwaka 2009 ni mwaka wa uchaguzi wa mitaa na vijiji- mwaka 2010 sio mbali. Na tuanze sasa kama tunataka ukombozi! Tusisubiri kulalama baadae.......

JJ
 

Forum statistics

Threads 1,215,234
Members 463,075
Posts 28,540,330