Waraka usio wa siri wa CHADEMA dhidi ya wasaliti


Status
Not open for further replies.
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Onyo:
  • Sintotoa ushahidi wa haya ninayoyaandika hapa hata kwa vitisho vya kufutwa thread au kufungiwa JF
  • Ushahidi wa jambo hili ni hatari kwa maisha ya yeyote anayeumiliki, hivyo hata kama unao ni marufuku kuunganisha kwenye huu uzi

Mara baada ya CC ya CHADEMA kuwavua nyadhifa zao Kitila Mkumbo, Samson Mwigamba na Zitto Kabwe, kundi linalojiita la ushindi, kwa kutumuia nafasi zao ndani ya chama liliwatuma watu kwenda huko kwa wanachama kuelezea maamuzi haya. Kundi hili linaundwa na watu wanaoaminika na familia ya mzee Mtei lilikabidhiwa waraka maalum unaolenga kumchafua kwa kila kashfa ikiwemo matusi ya nguoni Zitto Kabwe.

Uchunguzi wa kawaida umebaini kuwepo kwa version mbili za waraka huo, moja ikiwa ni ya kawaida yenye kashfa zile zile za kila siku sema wakati huu zikiunganishwa na matusi ya nguoni dhidi ya Zitto na ule ninaouita usio wa siri ambao hata wagawaji wake ni wale tu wanaotokea mkoa wa Kilimanjaro na wanaamika zaidi na mzee.

Kwenye huu waraka zinajengwa chuki dhidi wasiowatakia mema wachaga na wenye lengo la kuhamisha nguvu ya chama na fursa pekee ya wachaga kuongoza nchi. Waraka huu unamtaja kuanzia muasisi wa nchi katika jitihada za kuzuia nguvu ya wachaga hadi wa huyu aliyepo na mwisho unawataka wachaga wote, ndani na nje ya CHADEMA kuwaunga mkono wale wanaotetea haki yao iliyopokwa.

Huu ndio waraka usio wa siri wa CHADEMA, nawaomba viongozi wa CHADEMA kwa staili ile ile ya kusimamia maamuzi magumu muutoe huu waraka ninyi wenyewe hadharani.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
We walaka wenyewe ni huu au kuna mwingine tuusubiri?

Mkuu kapime afya ya kichwa?
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
85
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Ndani ya chadema kuna ubaguzi mkubwa
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,938
Members 475,774
Posts 29,307,249