Waraka kwa Waziri Mkuu


Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,788
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,788 280
WARAKA MAALUM KWA WAZIRI MKUU WA ISRAEL

DINI HIZI MPYA NI ZA MAJAMBAZI NA MALAGHAI, YESU HAKUANZISHA DINI, ALIIHESHIMU DINI YA ASILI/JADI ALIYOIKUTA NA AKASISITIZA KUIBORESHA.

Yesu akawajibu "Sikuja kutengua Torati bali kurekebisha", dini ya jadi iliheshimu Torati/Sheria za Mungu ambayo ililetwa na Mungu kupitia Musa, Yesu alisema walio mtangulia walikuwa wanyang'anyi na wauaji lakini Yeye ameleta Neema, watangulizi kina Mfalme Daudi, Mfalme Sauli n.k walikuwa watu wa Mapambano, lakini matendo ya hizi dini mpya ambazo hazikuanzishwa na Yesu ndio zinazo mwaga damu kila kukicha.

Hata Wafuasi wa Yesu Kristu hawakuanzisha dini, hata mtume Paulo hakuanzisha dini. Waliendelea kuboresha dini iliyokuwepo kwa kuwafundisha maisha mapya ya kumfuasa Kristu. Tuliofuata baada ya hao ndio tukaunda Biblia Mpya tukaiita "AGANO JIPYA" halafu tukajipachika eti "WAKRISTO". Tumeenda kinyume kabisa na malengo ya Yesu na ndio maana tunauana sisi kwa sisi, Israel hakuna dini mpaka leo na ndio maana kuna mgogoro wa Palestina na Israel kwasababu ya hasa kuwa kama mmeanzisha Dini Mpya na Yesu hakusema basi Yesu bado hajazaliwa.

Mimi Deogratius Kisandu, MTANZANIA, niliyekuta tanganyika imekufa tarehe 28. 6. 1980, kwa mateso niliyofanyiwa na hizi Dini za majungu na maslahi ya kishetani, nina tangaza kuirudisha dini aliyokuwa anaiboresha Yesu yaani DINI YA JADI. Na ni tatoa BIBLIA MPYA na kuiwasilisha kwa Waziri Mkuu wa Israel, mimi mwenyewe. Dunia naomba mnipe sapoti kwa hili ili tuyaangushe haya mazindiki na matapeli kupitia Jina la Yesu. Lakini tuendelee kujumuika kwenye masinagogi ambayo kwayo siku hizi tunayaita Makanisa wakati naandaa Biblia Mpya na jua itanichukua muda lakini NITASHINDA.

Ndimi; DEOGRATIUS KISANDU
Mtumishi Mdogo Sana wa Mungu
12 Desemba 2016.
 
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,134
Likes
4,720
Points
280
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,134 4,720 280
Kisandu katika ubora wake!!

........maisha mapya ya kumfuasa Kristu. Tuliofuata baada ya hao ndio tukaunda Biblia Mpya tukaiita "AGANO JIPYA" halafu tukajipachika eti "WAKRISTO". Tumeenda kinyume kabisa na malengo ya Yesu na ndio maana tunauana sisi kwa sisi, Israel hakuna dini mpaka leo na ndio maana kuna mgogoro wa Palestina na Israel kwasababu ya hasa kuwa kama mmeanzisha Dini Mpya na Yesu hakusema basi Yesu bado hajazaliwa.

Kwa nini usiende kumsaidia Lusekelooo sura ya “bapa”??!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,951
Likes
54,934
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,951 54,934 280
Mkuu Kisandu pole na majukumu .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,951
Likes
54,934
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,951 54,934 280
Kisandu katika ubora wake!!

........maisha mapya ya kumfuasa Kristu. Tuliofuata baada ya hao ndio tukaunda Biblia Mpya tukaiita "AGANO JIPYA" halafu tukajipachika eti "WAKRISTO". Tumeenda kinyume kabisa na malengo ya Yesu na ndio maana tunauana sisi kwa sisi, Israel hakuna dini mpaka leo na ndio maana kuna mgogoro wa Palestina na Israel kwasababu ya hasa kuwa kama mmeanzisha Dini Mpya na Yesu hakusema basi Yesu bado hajazaliwa.

Kwa nini usiende kumsaidia Lusekelooo sura ya “bapa”??!
Mke ni kama chama cha siasa , anahitaji vyama vingi ili kujiimarisha - Antony Lusekelo .
 
blesy

blesy

Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
37
Likes
19
Points
15
Age
28
blesy

blesy

Member
Joined Jul 18, 2016
37 19 15
kweli Dunia inaelekea mwisho..ni bira kuutafuta utakatifu ambayo ndiyo tiketi ya kumuingiza mtu pepon kuliko kujishughulisha na mambo ambayo huna uhakika km yatakufikisha peponi.
 
H

hussein mlagwa

Member
Joined
Oct 19, 2016
Messages
67
Likes
47
Points
25
H

hussein mlagwa

Member
Joined Oct 19, 2016
67 47 25
Chukua ziada ya faida: 1.Dini (diin) maana yake ni utaratbu wa maisha (system). Allah labda ndiye BWANA,Yehova yeye ndiye Mwanzo na Mwisho asiyepatikana na mauti (kifo) ndiye Aliyejipa jukumu la kupanga utaratbu wa maisha tangu jamii ya Baba yetu Adam...Nuhu.... Abraham.... Musa....Yesu.... Muhammad (amani iwe juu yao wote) Hawa wote walitumwa kwa jamii zao wakiwa na muongozo wakiwafundisha watu yote anayoyataka yeye (Muumba) pia asiyoyataka. Lakini walipatikana waliofuata vilivyo,waliofuata nusunusu,mpaka waliogeuza kabisa mafundisho kufikia hatua ya kumuita aliyetumwa kuwa ndiye Mungu! Hitimisho: Mfumo wa maisha anaouridhia Muumba ulishakamilika. Kwani Mungu wetu ni mmoja, Dini (ya kweli) ni moja,na ubatizo ni mmoja.
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,606
Likes
4,161
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,606 4,161 280
Ndiyo maana huwa ninamkubali Bwana Yesu,aliyesema kuwa sikuja kuleta amani duniani,bali nimekuja kuleta upanga duniani,nimekuja kuwafarakanisha ndugu na ndugu,siku za mwisho manabii wengi wa uwongo watatokea.

Wengine ndio hao wanaotaka kutengeneza biblia kwa mgongo wa kutumia dini,wanaomtangaza Mungu lakini wanapiga ulabu kwa kwenda mbele,wanaomtaja Mungu lakini wanawaombea wenzao vifo.

Aminiamini nawaambieni si kila mtu asemaye bwanabwana ataurithi ufalme wa mbinguni,wengi watasema tulitoa pepo kwa jina lako,tulifufua wafu kwa jina lako,tuliponya wagonjwa kwa jina lako,lakini nitasema ondokeni kwangu mimi siwajui,mwende katika ziwa liwakalo moto,ndipo kutakapokuwa na kilio kikubwa na kusaga meno.
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,811
Likes
462
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,811 462 180
Kwa nini upeleke kwa Waziri Mkuu wa Israeli? Ndiye mwakilishi wa hiyo jadi?
 
L

LuSilk

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
784
Likes
499
Points
80
L

LuSilk

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
784 499 80
Ndiyo maana huwa ninamkubali Bwana Yesu,aliyesema kuwa sikuja kuleta amani duniani,bali nimekuja kuleta upanga duniani,nimekuja kuwafarakanisha ndugu na ndugu,siku za mwisho manabii wengi wa uwongo watatokea.

Wengine ndio hao wanaotaka kutengeneza biblia kwa mgongo wa kutumia dini,wanaomtangaza Mungu lakini wanapiga ulabu kwa kwenda mbele,wanaomtaja Mungu lakini wanawaombea wenzao vifo.

Aminiamini nawaambieni si kila mtu asemaye bwanabwana ataurithi ufalme wa mbinguni,wengi watasema tulitoa pepo kwa jina lako,tulifufua wafu kwa jina lako,tuliponya wagonjwa kwa jina lako,lakini nitasema ondokeni kwangu mimi siwajui,mwende katika ziwa liwakalo moto,ndipo kutakapokuwa na kilio kikubwa na kusaga meno.
Confusion to its greatest length !
 
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
4,786
Likes
3,255
Points
280
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
4,786 3,255 280
Kama leo hii kuna Mkristo wa kweli basi huyo atakuwa ni Muislam.
Kivipi bi mkubwa? Maana waislam wa kweli hawapo Tanzania wapo Iraq ni nchi inayoitwa Islamic State of Iraq and Levant, ninyi wengine ni kama makafir tu.
 
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,012
Likes
1,241
Points
280
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined Nov 10, 2008
3,012 1,241 280
Anwani ya Netanyahu;
Prime Minister's Office,
3 Kaplan St. Hakirya,
Jerusalem,
91950.
Labda uwasiliane naye
kabla ya kutunga Biblia mpya.
 
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
4,786
Likes
3,255
Points
280
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
4,786 3,255 280
WARAKA MAALUM KWA WAZIRI MKUU WA ISRAEL

DINI HIZI MPYA NI ZA MAJAMBAZI NA MALAGHAI, YESU HAKUANZISHA DINI, ALIIHESHIMU DINI YA ASILI/JADI ALIYOIKUTA NA AKASISITIZA KUIBORESHA.

Yesu akawajibu "Sikuja kutengua Torati bali kurekebisha", dini ya jadi iliheshimu Torati/Sheria za Mungu ambayo ililetwa na Mungu kupitia Musa, Yesu alisema walio mtangulia walikuwa wanyang'anyi na wauaji lakini Yeye ameleta Neema, watangulizi kina Mfalme Daudi, Mfalme Sauli n.k walikuwa watu wa Mapambano, lakini matendo ya hizi dini mpya ambazo hazikuanzishwa na Yesu ndio zinazo mwaga damu kila kukicha.

Hata Wafuasi wa Yesu Kristu hawakuanzisha dini, hata mtume Paulo hakuanzisha dini. Waliendelea kuboresha dini iliyokuwepo kwa kuwafundisha maisha mapya ya kumfuasa Kristu. Tuliofuata baada ya hao ndio tukaunda Biblia Mpya tukaiita "AGANO JIPYA" halafu tukajipachika eti "WAKRISTO". Tumeenda kinyume kabisa na malengo ya Yesu na ndio maana tunauana sisi kwa sisi, Israel hakuna dini mpaka leo na ndio maana kuna mgogoro wa Palestina na Israel kwasababu ya hasa kuwa kama mmeanzisha Dini Mpya na Yesu hakusema basi Yesu bado hajazaliwa.

Mimi Deogratius Kisandu, MTANZANIA, niliyekuta tanganyika imekufa tarehe 28. 6. 1980, kwa mateso niliyofanyiwa na hizi Dini za majungu na maslahi ya kishetani, nina tangaza kuirudisha dini aliyokuwa anaiboresha Yesu yaani DINI YA JADI. Na ni tatoa BIBLIA MPYA na kuiwasilisha kwa Waziri Mkuu wa Israel, mimi mwenyewe. Dunia naomba mnipe sapoti kwa hili ili tuyaangushe haya mazindiki na matapeli kupitia Jina la Yesu. Lakini tuendelee kujumuika kwenye masinagogi ambayo kwayo siku hizi tunayaita Makanisa wakati naandaa Biblia Mpya na jua itanichukua muda lakini NITASHINDA.

Ndimi; DEOGRATIUS KISANDU
Mtumishi Mdogo Sana wa Mungu
12 Desemba 2016.
Mkuu jiliwaze na huu wimbo

 
Nnangale

Nnangale

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2013
Messages
1,697
Likes
563
Points
280
Age
57
Nnangale

Nnangale

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2013
1,697 563 280
mirembe vitanda hakuna ww nitakununulia mm ili ukapate huduma. kati ya watz 4 mmoja kichaa.
 
Mzyondi

Mzyondi

Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
40
Likes
62
Points
25
Mzyondi

Mzyondi

Member
Joined Nov 24, 2016
40 62 25
WARAKA MAALUM KWA WAZIRI MKUU WA ISRAEL

DINI HIZI MPYA NI ZA MAJAMBAZI NA MALAGHAI, YESU HAKUANZISHA DINI, ALIIHESHIMU DINI YA ASILI/JADI ALIYOIKUTA NA AKASISITIZA KUIBORESHA.

Yesu akawajibu "Sikuja kutengua Torati bali kurekebisha", dini ya jadi iliheshimu Torati/Sheria za Mungu ambayo ililetwa na Mungu kupitia Musa, Yesu alisema walio mtangulia walikuwa wanyang'anyi na wauaji lakini Yeye ameleta Neema, watangulizi kina Mfalme Daudi, Mfalme Sauli n.k walikuwa watu wa Mapambano, lakini matendo ya hizi dini mpya ambazo hazikuanzishwa na Yesu ndio zinazo mwaga damu kila kukicha.

Hata Wafuasi wa Yesu Kristu hawakuanzisha dini, hata mtume Paulo hakuanzisha dini. Waliendelea kuboresha dini iliyokuwepo kwa kuwafundisha maisha mapya ya kumfuasa Kristu. Tuliofuata baada ya hao ndio tukaunda Biblia Mpya tukaiita "AGANO JIPYA" halafu tukajipachika eti "WAKRISTO". Tumeenda kinyume kabisa na malengo ya Yesu na ndio maana tunauana sisi kwa sisi, Israel hakuna dini mpaka leo na ndio maana kuna mgogoro wa Palestina na Israel kwasababu ya hasa kuwa kama mmeanzisha Dini Mpya na Yesu hakusema basi Yesu bado hajazaliwa.

Mimi Deogratius Kisandu, MTANZANIA, niliyekuta tanganyika imekufa tarehe 28. 6. 1980, kwa mateso niliyofanyiwa na hizi Dini za majungu na maslahi ya kishetani, nina tangaza kuirudisha dini aliyokuwa anaiboresha Yesu yaani DINI YA JADI. Na ni tatoa BIBLIA MPYA na kuiwasilisha kwa Waziri Mkuu wa Israel, mimi mwenyewe. Dunia naomba mnipe sapoti kwa hili ili tuyaangushe haya mazindiki na matapeli kupitia Jina la Yesu. Lakini tuendelee kujumuika kwenye masinagogi ambayo kwayo siku hizi tunayaita Makanisa wakati naandaa Biblia Mpya na jua itanichukua muda lakini NITASHINDA.

Ndimi; DEOGRATIUS KISANDU
Mtumishi Mdogo Sana wa Mungu
12 Desemba 2016.
Kwanini mipango yako ya masuala ya dini umeyaleta kwenye jukwaa la siasa? wewe unataka uandike biblia yako ili uuze ujigie pesa kiurahisi, lakini hongera kwa kubuni aina mpya ya utapeli
 
Marry Ngowi

Marry Ngowi

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
771
Likes
580
Points
180
Marry Ngowi

Marry Ngowi

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2013
771 580 180
wakati flani huwa natafakari kuhusu binadamu ni nini, alitoka wapi anaenda wapi, kifo ni nini, what happens mtu akifa nk, na ukitafakari sana unaanza kuingiwa na ukichaa! unaanza kuongea mwenyewe taratiiiibu na baadae unapaza sauti bila kujua kuwa watu wengine wanasikia na wanatambua ukichaa wako! ila ukiwa na bahati unaweza pia kupata wafuasi wa ukichaa wako! sisemi kuwa mtoa mada ni kichaa bali kuwaza sana kunaweza kuleta ukichaa na ideas za ajabu ambazo watu wengine hutafsiri kama ukichaa! kuna mtu anaitwa Karl Marx huyu mjerumani anasema tumbo ni kitu kibaya ambacho huweza kukusukuma kufanya mambo ya ajabu na kuwadanganya watu bila kujua ni njaa ndo inakusukuma kufanya au kusema unayosema (material determinism)! njaa ni mwanaharamu! Shaaban Robert yeye alisema tumbo deni la maisha! dawa ya njaa ni kilimo na jembe halimtupi mtu!!
 

Forum statistics

Threads 1,272,653
Members 490,095
Posts 30,456,201