Wapo wapi wanasiasa John Chiligati na Edgar Mwaokola Majogo?

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
4,052
Points
2,000

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
4,052 2,000
Habari za jioni familia ya JF,

Niende moja kwa moja kwenye swali langu hapo juu,

Nawakumbuka hao hapo juu walikuwa mawaziri waliovuma kipindi cha nyuma lakini hivi sasa hawasikiki hata wakiibuka kwenye hafla mbalimbali za wastaafu.

Je wapo wapi mawaziri hawa wa zamani na wanafanya nini huko walipo kama wastaafu na wazee wa busara?
 

mazaga one

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
298
Points
250

mazaga one

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
298 250
Chiligati yupo Manyoni ametulia zake,,,siku Magufuli alipokuwepo Manyoni chiligati pamoja na mbunge wa zamani wa huko manyoni Mzee Lwanji walikuwa pamoja.
 

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,694
Points
2,000

Martin George

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,694 2,000
Habari za jioni familia ya JF,

Niende moja kwa moja kwenye swali langu hapo juu,

Nawakumbuka hao hapo juu walikuwa mawaziri waliovuma kipindi cha nyuma lakini hivi sasa hawasikiki hata wakiibuka kwenye hafla mbalimbali za wastaafu.

Je wapo wapi mawaziri hawa wa zamani na wanafanya nini huko walipo kama wastaafu na wazee wa busara?
Mzee Majogo kama unamuhitaji anapatikana Hawaii beach maarufu kama ' sebule ya Ununio' pale beach ya Ununio'!
 

Forum statistics

Threads 1,381,515
Members 526,130
Posts 33,803,047
Top