Wapinzani wanachelewesha maendeleo

kipara20

JF-Expert Member
Jul 30, 2021
1,603
2,000
Hii ilikuwa ni moja ya lugha Iliyotumika Sana Kipindi Cha Kampeni; Sasa Kutokana Na Kasi Ya 4G Ya Awamu Ya Sita Katika Kuwaletea Wananchi Maendeleo, Nimeona Ni Vyema Tukipata Mrejesho Wa Kile Kinachoendelea Majimboni; Baada Ya Bunge Lote Kuwa La Kijani.

# Maendeleo Hayana Chama Asanteni;
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
29,541
2,000
Mama kasema kazi iendelee.

Wakati Nape akimkana Jonh, kwa kuanzisha mradi wa kuzalisha umeme wakati mazingira yameharibiwa kwa kukata miti 4,000 plus.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom