Wapinzani wana hoja za msingi sana tatizo wahariri wa vyombo vya habari hawajielewi


Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,902
Likes
630
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,902 630 280
Tatizo letu kubwa kama Taifa ni unafiki;kuanzia Ikulu na wanaoizunguka hadi huku vijijini.

Wahariri nao wametoka kwenye jamii hii hii iliyokumbatia unafiki.

Unafiki ndio umeua uzalendo wa kweli,umepofusha macho ya tuliowakabidhi mamlaka kutuongoza,umeua ari ya kuhoji masuala nyeti ya Taifa letu,umeua ujasiri wa kusimamia hoja za msingi za kitaifa.

Siku tuakapoamua kwa dhati kuukataa unafiki,naamini ndio tutakapo anza kusogea kiuchumi na kwa nyanja zote.

Tuukatae unafiki kwanza
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
30,413
Likes
58,147
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
30,413 58,147 280
Tatizo letu kubwa kama Taifa ni unafiki;kuanzia Ikulu na wanaoizunguka hadi huku vijijini.

Wahariri nao wametoka kwenye jamii hii hii iliyokumbatia unafiki.

Unafiki ndio umeua uzalendo wa kweli,umepofusha macho ya tuliowakabidhi mamlaka kutuongoza,umeua ari ya kuhoji masuala nyeti ya Taifa letu,umeua ujasiri wa kusimamia hoja za msingi za kitaifa.

Siku tuakapoamua kwa dhati kuukataa unafiki,naamini ndio tutakapo anza kusogea kiuchumi na kwa nyanja zote.

Tuukatae unafiki kwanza
Wako busy kumpamba bwana fulani badala ya kuwapa nafasi wanaosema ukweli.
 
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
9,346
Likes
2,305
Points
280
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
9,346 2,305 280
Wako busy kumpamba bwana fulani badala ya kuwapa nafasi wanaosema ukweli.
Na wewe ni mnafiki sana, wanampamba bwana fulani gani wakati mwezi mzima na nusu magazeti yalikuwa yanampamba Lissu tu!! Kutwa kucha, mara ooh, leo kala, mara ooh, anapasaua bomu,Mara ooh Mange sijui atafyatua bombshell kesho, sasa hizo ni Habari za watu gani hao?
 
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,573
Likes
3,671
Points
280
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,573 3,671 280
Kuna nguvu kubwa ya kuzuia vyombo vya habar na wamiliki wake mkuu. Haya mambo yataka sacrifice za maana kweli.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
51,954
Likes
39,528
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
51,954 39,528 280
Wakuu nawaomba sana tunapopambana na ccm basi ni lazima tupambane na kila anayewaunga mkono, wakiwemo wahariri mamluki , ukitaka kuelewa nguvu tuliyonayo angalia mauzo ya magazeti ya propaganda , Uhuru , Mzalendo , Daily news , halafu igeukie TBC kuanzia redio hadi Tv
 
cacocaca

cacocaca

Senior Member
Joined
Feb 13, 2015
Messages
164
Likes
89
Points
45
cacocaca

cacocaca

Senior Member
Joined Feb 13, 2015
164 89 45
Na wewe ni mnafiki sana, wanampamba bwana fulani gani wakati mwezi mzima na nusu magazeti yalikuwa yanampamba Lissu tu!! Kutwa kucha, mara ooh, leo kala, mara ooh, anapasaua bomu,Mara ooh Mange sijui atafyatua bombshell kesho, sasa hizo ni Habari za watu gani hao?
Wachaneee
 
Y

YING AND YANG

Member
Joined
Jul 23, 2017
Messages
72
Likes
70
Points
25
Y

YING AND YANG

Member
Joined Jul 23, 2017
72 70 25
Na wewe ni mnafiki sana, wanampamba bwana fulani gani wakati mwezi mzima na nusu magazeti yalikuwa yanampamba Lissu tu!! Kutwa kucha, mara ooh, leo kala, mara ooh, anapasaua bomu,Mara ooh Mange sijui atafyatua bombshell kesho, sasa hizo ni Habari za watu gani hao?
umeshau na hizi, mara kala ndizi na kande , ooh kaasema mambo ha ha ha
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
17,572
Likes
28,006
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
17,572 28,006 280
Yakiruhusiwa kuandika wapendavyo wanaanza kumtukana aliewaruhusu kuwa Mara Bwege Mara Dhaifu Acha tu Kama Noma na iwe Noma
 
cacocaca

cacocaca

Senior Member
Joined
Feb 13, 2015
Messages
164
Likes
89
Points
45
cacocaca

cacocaca

Senior Member
Joined Feb 13, 2015
164 89 45
Yakiruhusiwa kuandika wapendavyo wanaanza kumtukana aliewaruhusu kuwa Mara Bwege Mara Dhaifu Acha tu Kama Noma na iwe Noma
Wabongo hata uwagawie hela bure kila siku lazima wataongea yao tu acha jamaa awapige pin tu
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
30,413
Likes
58,147
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
30,413 58,147 280
Wakuu nawaomba sana tunapopambana na ccm basi ni lazima tupambane na kila anayewaunga mkono, wakiwemo wahariri mamluki , ukitaka kuelewa nguvu tuliyonayo angalia mauzo ya magazeti ya propaganda , Uhuru , Mzalendo , Daily news , halafu igeukie TBC kuanzia redio hadi Tv
IPP Media nao wajiandae maana siku hizi wanapoteza muelekeo.
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,597
Likes
14,621
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,597 14,621 280
Chadema wamepoteza dira. Sasa hivi wamebaki kinye mipasho na kutulana watu. Chadema hawana dira.
 
Menyainganyi

Menyainganyi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2013
Messages
1,180
Likes
974
Points
280
Menyainganyi

Menyainganyi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2013
1,180 974 280
Wakuu nawaomba sana tunapopambana na ccm basi ni lazima tupambane na kila anayewaunga mkono, wakiwemo wahariri mamluki , ukitaka kuelewa nguvu tuliyonayo angalia mauzo ya magazeti ya propaganda , Uhuru , Mzalendo , Daily news , halafu igeukie TBC kuanzia redio hadi Tv
Ni kweli mkuu...,

Tena hili la magazeti na CCM linatakiwa liwe na uzi wake pekee..

Ni wakati mwafaka sasa kuanza kupambana na CCM na VIBARAKA wake vita kali ya kiuchumi..
Kwanza lazima kufanya kampeni ya kususia KUNUNUA, KUVITAJA, vijigazeti vyao, UHURU TANZANITE na mengine yanayo support udikteta na CCM...
 
Menyainganyi

Menyainganyi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2013
Messages
1,180
Likes
974
Points
280
Menyainganyi

Menyainganyi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2013
1,180 974 280
CHADEMA WAMEPOTEZA DIRA. SASA HIVI WAMEBAKI KINYE MIPASHO NA KUTULANA WATU. CHADEMA HAWANA DIRA.
Kama wamepoteza dira.., kwa nini Baba yako amepiga marufuku mikutano ya kisiasa...?!

Kama wamekosa dira, kwa nini hata wakitoa hoja za kisiasa mnawajibu kupitia kitengo chenu Polisisiem..?!

Kama wamekosa dira, mbona mmefuta Bunge live..?!

Kama wamekosa dira kwa nini mnawajibu hoja zao za kisiasa kwa SMG...?!

Annael..., acha kufikiri kwa kutumia makalio...
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,597
Likes
14,621
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,597 14,621 280
Ni kweli mkuu...,

Tena hili la magazeti na CCM linatakiwa liwe na uzi wake pekee..

Ni wakati mwafaka sasa kuanza kupambana na CCM na VIBARAKA wake vita kali ya kiuchumi..
Kwanza lazima kufanya kampeni ya kususia KUNUNUA, KUVITAJA, vijigazeti vyao, UHURU TANZANITE na mengine yanayo support udikteta na CCM...
Nyie ni wadogo sana tumeshawapotezea. Hivi huoni hata thread za hapa JF ni nyie kwa nyie tu mnajijibu.!!! Tanzania is more than you think. Nyie ni kama washehereshaji tu. Hamna impact yoyote. CCM = Tanzania. Ni watu wenye uelewa duni tu wasio lijua hilo CHADEMA inajufa yenyewe. ndani kwa ndani. Mtu mwenye kuiua CCM ni mwana CCM pekee. Ukiwa nje ya CCM sahau, utabaki kupiga makelele tu. Ukitoka ndani ya CCM ni kama samaki akiondolewa kwenye maji atarukaruka kwa muda mfupi tu.
 
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
6,422
Likes
3,780
Points
280
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
6,422 3,780 280
Na wewe ni mnafiki sana, wanampamba bwana fulani gani wakati mwezi mzima na nusu magazeti yalikuwa yanampamba Lissu tu!! Kutwa kucha, mara ooh, leo kala, mara ooh, anapasaua bomu,Mara ooh Mange sijui atafyatua bombshell kesho, sasa hizo ni Habari za watu gani hao?
Fikra hizi ndizo zinaua taifa hili kwa spidi ya mwendokasi!, Lissu amepambwaje? Kuna kundi la wachumia tumbo wamejivika kuwa wachepushaji wa hoja zenye kulisaidia taifa. Hapa kuna mambo mawili: Hoja ya vyombo vya habari kujielewa na kubeba ajenda za kulisaidia taifa (mfano ni hicho kilichozungumzwa na Zitto) kwa upande mmoja, na vyombo hivyo kuchukua nafasi kubwa kumpamba Rais kuwa amefanya mambo makubwa katika miaka miwili (bila kuwa na critical analysis), mambo ambayo hayamsaidii Rais wala nchi yenyewe. watu kama nyie ndio hasa mlistahili kupimwa mikojo badala ya akina Gwajima!
 

Forum statistics

Threads 1,214,524
Members 462,703
Posts 28,515,658