Wapinzani Tanzania hawajui matatizo ya watanzania - Mwigulu Nchemba

  • Thread starter Kuchasoni Kuchawangu
  • Start date

Kuchasoni Kuchawangu

Kuchasoni Kuchawangu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
516
Points
250
Kuchasoni Kuchawangu

Kuchasoni Kuchawangu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
516 250
Akihutubia mkutano wa hadhara maeneo ya wilaya ya Igunga Mwigulu Nchemba amesema,Viongozi wa upinzani mpaka leo hii hawajui tatizo linaloikabili nchi yetu, wameshaanza na kuwashawishi na wengine wasijue tatizo linaloikabili nchi yetu.

Wanasema wanapigania uhuru,uhuru upi alihoji Nchemba.wanasema wanafanya mipango ya ukombozi,ukombozi upi?. Nchi ilishakombolewa tangu 1961 na tatizo la watanzania leo hii sio uhuru.(akamtaja Freeman m/kiti CHADEMA akiitwa anaitika eti anataka uhuru) Ni taabu sana kuwa na upinzani haujui tatizo la watanzania.

Nchemba alisema, Tatizo la watanzania ni mambo ya uchumi, mambo ya kipato, na kinachotakiwa ni kufanya mapinduzi ya kiuchumi ili watu wapate ajira waendeshe shughuli zao.

Wanasema nchi ina mabonde mengi mbona hatuna chakula, eti mabonde siku hizi yanaliwa aliuliza. Tuna dhahabu hapa kwenu kuna soko la dhahabu? Ukichimba utaila? Wazungu tuliowategemea hawaji tena uchumi wao umeyumba uero imeyumba. Mjadala uko wazi kwa hotuba hii.

Naambatanisha na Audio yake.

[JFMP3]www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=72461&stc=1&d=1353873727[/JFMP3]
 

Attachments:

OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
26,556
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
26,556 2,000
Mwigulu ni First Class-Failure, Boss wake JK hajui kwa nini TZ ni maskini, hivi maswali huwa hayaruhusiwi kwenye mikutano, angeulizwa huyu ''kyalu''
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,053
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,053 1,225
Mwigulu ni brain dead idiot namba moja Tanzania
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Points
1,195
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 1,195
No reason to profile Waste Chamber
 
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
1,161
Points
1,500
Age
28
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
1,161 1,500
kanena vyema...mnataka ukombozi....ukombozi upi....?? matatizo ya watanzania sio flani ni fisadi na flani anatembelea bajaji...matatizo ya mtanzania ni kupata ajira za uhakika..kupata kipato cha uwakika na huduma bora na si vinginevyo
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Points
1,225
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 1,225
Kumbe JK na PINDA ndiyo wapinzani wa nchi hii, maana kumbukumbu ndiyo zinaonyesha wao kuwa hawajui kwanini nchi hii ni MASKINI. Nafikiri Mwigulu alikuwa hana la kufanya Igunga maana hakujua hata anachokiongea, labda kuna kitu kingine amekifuatilia huko.
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Points
225
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 225
Hivi huyu nae ni mwanasisa.Kama anayajua matatizo wa watanzania kachukua hatua zipi.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,909
Points
2,000
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,909 2,000
Sijui ni kwa nini mtu kama huyu Nchemba haji humu jamiiforums na kumwaga pumba kama hizi!!!,sipati picha angetokea mlango gani.

Watanzania waliokuwa wakihutubiwa na Mchemba wengi wao(baadhi) wana njaa/matatizo kibao/elimu mbovu kichwani mwao na hapo hapo wameshaahidiwa pilau huku wakiwa wameshagaiwa kofi/kanga/tishirt na vitambaa hivyo vichache tu kwa watu wa jamii hiyo hata wakitukanwa watamshangilia sioni ajabu,ila ninaamini wapo pia wenye fikra nzuri watampuuzia kwa maneno yake mbofu mbofu.
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,343
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,343 0
ile ilikuwa political freedom...........watu tunaongelea freedom of mind, awareness, being, consciousness nk....kweli first class nyingine za kudesa taabu kwelikweli....
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Points
1,195
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 1,195
Mhhhhhhhh yupo Igunga mida hii, ngoja nimpigie kaka yangu awe makini na yule mke wake mzuri asionwe na jamaa ikaja kuwa kilio!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,827
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,827 2,000
INAPOELEZWA kwamba chama tawala cha CCM kimepoteza mwelekeo, wapo wanasiasa nguli wa chama hicho wanaojifanya hamnazo na kuona kama hizo ni kelele za mfamaji au za debe tupu ambalo haliachi kutika
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,343
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,343 0
kanena vyema...mnataka ukombozi....ukombozi upi....?? matatizo ya watanzania sio flani ni fisadi na flani anatembelea bajaji...matatizo ya mtanzania ni kupata ajira za uhakika..kupata kipato cha uwakika na huduma bora na si vinginevyo
ukombozi wa fikra....
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,116
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,116 2,000
Duuuh Burn karudi kaanza kutekeleza maazimio ya cc ya ccmweli.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,995
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,995 2,000
Kiukweli kama haya ndio maneno yake jamaa ni LOSSER hata hiyo 1st class nina wasiwasi nayo.

Nimesikiliza sana CDM kwenye kampeni wamekuwa wakiongelea kuwa wakipewa NCHI watafufua viwanda ili vijana wapate kazi hii nilisikia kwa Zitto aliposem kuwa hata mashamba ya mikonge yanatakiwa yarudi kwa waanchi maana walio nayo hawayafanyii kazi.

Dr Slaa alisema kama angeshinda angeutilize resources na kukusanya kodi ipasavyo ili vitu kama Elimu ipatikane BURE hii hata Lowassa kaisema jana.

Pia Dr Slaa alisema atashusha bei ya vifaa vya ujenzi ili watanzania waweze miliki nyumba hii Kinana kaiongelea pia.

Hadi hapo wapinzani wanafahamu matatizo ya watanzania.
 
B

Bob G

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
2,354
Points
1,195
B

Bob G

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2011
2,354 1,195
machemba kama jina lake ukianza kumjadili nikupungukiwa na akili
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
Enhe! kuna wanasiasa TZ ila huyu ni kiboko, sawa kama yeye na wenzie wanayajua matatizo ya watanzania, wamefanya nini kuyatatua kwa miaka 50 na waliyokaa madarakani? huo mkutano haukuwa na fursa ya maswali watu wamuulize?
 
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
2,634
Points
2,000
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
2,634 2,000
ukombozi wa fikra....
ukombozi wa fikra ni juu yako mwenyewe kujitambua wewe ni nani mpaka sasa unafanya nini na ili iweje.
kiukweli alichokisema mh.mwigulu tatizo kubwa la watz ni uchumi tu,mengine yanafuata maana watu wakiwa na uchumi ulio bora sidhani kama kuna atayelalamika ama kujihusisha na siasa.Yule anayepinga hili haiyumkini uchumi wake ni mzuri ama anawapumbuza watu kiuchumi ili aendelee kuwatawala kifikra.Siku zote ukombozi wa kifikra ni elimu,kwa hali ilivyo sasa bila ya pesa (uchumi) kuipata elimu ni vigumu sana labda uwe na uwezo ama kujitambua mapema ili kutia juhudi.
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,053
Points
2,000
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,053 2,000
HUYU BWANA LEO NIMEMUONA NA GARI KUBWA V8 T203 .... Ndio naona anayajua matatizo ya Watanzania
 

Forum statistics

Threads 1,294,415
Members 497,914
Posts 31,175,208
Top