Wapinzani na Watanzania kwa ujumla, tudai kutoelewa hadharani kwa ripoti ya uchunguzi wa BOT

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
42,120
2,000
Nafikiri wakati umefika kwa wapinzani, wanaharakati na Watanzania kwa ujumla tudaii kutolewa kwa ripoti ya uchunguzi pale BOT kama Raisi Samia alivyokuwa ameagiza.

CHADEMA, ahadi ya kukaribishwa Ikulu isiwatoe kwenye reli wala kuwaziba midomo nyinyi kama wapinzani.

ACT, na nyinyi kuwa sehemu ya serikali huko Zanzibar pia kusiwazibe midomo.

Kama report bado(ingawa sitaki kuamini) basi tuambiwe.
 

Pakawa

JF-Expert Member
Mar 11, 2009
6,697
2,000
Vyama vya siasa vitoe mwongozo
Ni kudai kwa nguvu zote
Watu wawajibishwe
Report ya CAG
Report ya BOT ziwekwe hadharani
WaTz wepesi kusahau Wagumu Kuelewa
Kuna mambo ya ovyo yana trend mitandaoni kuliko mambo ya muhimu
Chadema msijidanganye saaaana kwenye kukutana na mkulu
Mnalo jukumu la kutoa muongozo
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
42,120
2,000
Vyama vya siasa vitoe mwongozo
Ni kudai kwa nguvu zote
Watu wawajibishwe
Report ya CAG
Report ya BOT ziwekwe hadharani
WaTz wepesi kusahau Wagumu Kuelewa
Kuna mambo ya ovyo yana trend mitandaoni kuliko mambo ya muhimu
Chadema msijidanganye saaaana kwenye kukutana na mkulu
Mnalo jukumu la kutoa muongozo
Tusimuachie Kigogo kila kitu kwani kuna siku anaweza asiwepo au nae akaamua kukaa kimya.
 

sem2708

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,541
2,000
Nafikiri wakati umefika kwa wapinzani, wanaharakati na watanzania kwa ujumla tudaii kutolewa kwa ripoti ya uchunguzi pale BOT kama Raisi Ssmia alivyokuwa ameagiza.

CHADEMA,ahadi ya kukaribishwa Ikulu isiwatoe kwenye reli wala kuwaziba midomo nyinyi kama wapinzani.

ACT,na nyinyi kuwa sehemu ya serikali huko Zanzibar pia kusiwazibe midomo.

Kama report bado(ingawa sitaki kuamini) basi tuambiwe.
Ni kweli mkuu ... safi sana kulishupalia hili
 

Ghosryder

JF-Expert Member
Jul 6, 2014
10,004
2,000
Nafikiri wakati umefika kwa wapinzani, wanaharakati na watanzania kwa ujumla tudaii kutolewa kwa ripoti ya uchunguzi pale BOT kama Raisi Ssmia alivyokuwa ameagiza.

CHADEMA,ahadi ya kukaribishwa Ikulu isiwatoe kwenye reli wala kuwaziba midomo nyinyi kama wapinzani.

ACT,na nyinyi kuwa sehemu ya serikali huko Zanzibar pia kusiwazibe midomo.

Kama report bado(ingawa sitaki kuamini) basi tuambiwe.
Naona mnaanza kuchomiza pembe zenu sasa
 

Akilinjema

JF-Expert Member
Aug 9, 2016
6,196
2,000
Ni kweli kabisa @ Mleta Mada.

Mwiba uchomapo ndipo utolewapo.

Kwa kuwa maagizo yalitokewa hadharani tukisikia vivyo hivyo tunataka taarifa isomwe kupitia vyombo vya Habari hata kama maagizo yangetolewa ofisini ni haki yetu wananchi kupewa taarifa ya yaliyojiri kutokana na ukaguzi wa kiuchunguzi uloagizwa kufanyika na Rais Samia.
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
16,826
2,000
Kilizi wa taifa,hivi hiyo ripoti kaiagiza "lahisi Tundu Rissu"
Nafikiri wakati umefika kwa wapinzani, wanaharakati na watanzania kwa ujumla tudaii kutolewa kwa ripoti ya uchunguzi pale BOT kama Raisi Ssmia alivyokuwa ameagiza.

CHADEMA,ahadi ya kukaribishwa Ikulu isiwatoe kwenye reli wala kuwaziba midomo nyinyi kama wapinzani.

ACT, na nyinyi kuwa sehemu ya serikali huko Zanzibar pia kusiwazibe midomo.

Kama report bado(ingawa sitaki kuamini) basi tuambiwe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom