Wapinzani bungeni 2010: Kazi ya kwanza!

  • Thread starter Field Marshall ES
  • Start date

Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Wasalam wangu wote JF,

- Wapinzani sasa wana sauti nzito sana bungeni, ninashauri kwamba kazi yao ya kwanza iwe kukomalia kuikarabati NEC kikatiba, na pili wasimame kwa sauti moja kukomalia Spika wanayemtaka, wakiweza kukubaliana na wabunge wote wa CUF toka Visiwani, ninaamini watayaweza haya mawili bila tatizo.

- Mungu Awabarikie, uchaguzi umeisha sasa kazi ya wananchi, na Mungu Aibariki Tanzania!


FMEs!
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,501
Likes
634
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,501 634 280
Sijui kama kukubaliana na CUF ni jambo linalowezekana maana CUF walishafunga ndoa na CCM. Unless iwe ndoa ya tarakarejea!
 
B

Bluebird

Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
28
Likes
0
Points
0
B

Bluebird

Member
Joined Mar 25, 2009
28 0 0
You are right FM. Hizo mbili ndiyo kazi kubwa. Baada ya hizo mbili ndio wanaweza kuendeleza vile vita against mafisadi ambavyo vilipoozwa na CCM last session.
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,284
Likes
61
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,284 61 145
Wasalam wangu wote JF,

- Wapinzani sasa wana sauti nzito sana bungeni, ninashauri kwamba kazi yao ya kwanza iwe kukomalia kuikarabati NEC kikatiba, na pili wasimame kwa sauti moja kukomalia Spika wanayemtaka, wakiweza kukubaliana na wabunge wote wa CUF toka Visiwani, ninaamini watayaweza haya mawili bila tatizo.

- Mungu Awabarikie, uchaguzi umeisha sasa kazi ya wananchi, na Mungu Aibariki Tanzania!


FMEs!
ni kweli
tunawatakia kila la kheri kwani kwa uwingi wao lazima waonyeshe kwa vitendo uwezo wa chama chao katika uongozi ili miaka ijayo wawe na mambo kadhaa ya kuwaeleza wananchi ambayo wameweza kutatua au kusaidia kutatua
 
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2006
Messages
876
Likes
12
Points
35
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2006
876 12 35
FMES kaka, lini tutajenga sheria zitakazokuza uchumi? Bunge liloisha limepoteza muda wote kupiga kelele ufisadi lakini umaskini uko pale pale. Na bunge hili likikomalia katiba mpaka 2015, sasa tutaendelea kweli?

I hope they can mult-task. Otherwise tutapiga politiki mpaka lini?
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,046
Likes
1,236
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,046 1,236 280
Kama hatutaiandika katiba upya ,CCM watakuwa wanatuibia ushindi kila leo mpaka hapo Masia atakaporudi!! THE CALL SHOULD BE TO CHANGE THE CONSTITUTION first and foremost!! Civil society can agitate this by mobilizing the people to demand to have a people's constitution.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Sijui kama kukubaliana na CUF ni jambo linalowezekana maana CUF walishafunga ndoa na CCM. Unless iwe ndoa ya tarakarejea!
Je huoni kama kuna TATIZO kubwa baina ya NCCR na CHADEMA kuliko ulivyotaja? Je umeshasahau punde tu kwamba mzee wa Nji hii alikuwa akilia na chama kipi? tatizo ni CHADEMA wenyewe Kutokukubaliana na VYAMA vingine toka awali. Na sitoona ajabu safari hii kukosekana kiongozi wa upinzani bungeni!:cool:
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Je huoni kama kuna TATIZO kubwa baina ya NCCR na CHADEMA kuliko ulivyotaja? Je umeshasahau punde tu kwamba mzee wa Nji hii alikuwa akilia na chama kipi? tatizo ni CHADEMA wenyewe Kutokukubaliana na VYAMA vingine toka awali. Na sitoona ajabu safari hii kukosekana kiongozi wa upinzani bungeni!:cool:
kwani Chadema haiwezi kuunda kambi ya upinzania ukizingatia tutakuwa na zaidi ya wabunge 40
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Tatizo kubwa kwa Tanganyika ni hili hapa chini. Utaisema sana Chadema ila haihitaji kuwa na miwani:

kikwete+lipumba+seif+2.JPG
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Je huoni kama kuna TATIZO kubwa baina ya NCCR na CHADEMA kuliko ulivyotaja? Je umeshasahau punde tu kwamba mzee wa Nji hii alikuwa akilia na chama kipi? tatizo ni CHADEMA wenyewe Kutokukubaliana na VYAMA vingine toka awali. Na sitoona ajabu safari hii kukosekana kiongozi wa upinzani bungeni!:cool:
Kwanza nasema jambo bwana FMES na asante kwa kuibua hoja hii.Nami nakuunga mkono kwamba hili la katiba na NEC kukarabatiwa liwe la kwanza kabisa Bungeni maana lina madhara makubwa .
Kukaa na kuilaumu Chadema kwamba inakataa umoja hakika unakuwa mgeni katika siasa hizi za Tanzania. Chadema walikuwa wa kwanza kukubali waliyo kubaliana mwaka ule na kuacha nafasi za majimbo na kata wazi kwa CUF na wengine .Lakini ilipofika mahali kwamba Chadema wana uwezo na eneo CUF na wengine walikataa ku drop out ndipo Chadema wakaamua kwenda kivyao .

Zitto aje aseme alishiriki mno kuunganisha hizo nguvu alifanya kazi usiku na mchana nina ushahidi wa kutosha hadi wakafika mahali wakakubaliana .Ninashangaa kila mara watu wanaibuka na kuanza kulaumu Chedema na muungano wa vyama .Leo hii unawezaje kulaumu Chadema na kuungana na CUF baada ya matamshi ya kijinga ya Lipumba pale Movenpick kwenye TV show na ndoa yao ya Zanzibar ?It is time wapinzani wa kweli wasimame wenyewe na hata Mrema must be left out maana ni nyoka asiyefaa kukaa naye karibu .
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
FMES kaka, lini tutajenga sheria zitakazokuza uchumi? Bunge liloisha limepoteza muda wote kupiga kelele ufisadi lakini umaskini uko pale pale. Na bunge hili likikomalia katiba mpaka 2015, sasa tutaendelea kweli?

I hope they can mult-task. Otherwise tutapiga politiki mpaka lini?
Thansk Selemani... nadhani tatizo lipo kwenye the whole leadership mindset... agenda ya ufisadi ni kama brand kwa sasa na kosa kubwa ni CCM wenyewe kushindwa kuleta counter-punch, and the main reason ni kwamba CCM focused on politics more that the country's priorities

Najua unanielewa... if the president advisor is focusing on politics, these things are bound to happen, we lost depth kwenye economic, social and development agenda, if you ask me, i would say sijui 25 years from now CCM wamefocus kwenye nini

Ni wakati muafaka wa vyama vyote vya siasa kubadili mwennendo mzima wa kuendesha siasa

Hata kampeni trail, ingependeza zaidi wataalam wa sera wa vyama wangelumbana kwenye nyanja mbalimbali na si watanzania kusikiliza story za wagombea urais
 
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,507
Likes
359
Points
180
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,507 359 180
Wasalam wangu wote JF,

- Wapinzani sasa wana sauti nzito sana bungeni, ninashauri kwamba kazi yao ya kwanza iwe kukomalia kuikarabati NEC kikatiba, na pili wasimame kwa sauti moja kukomalia Spika wanayemtaka, wakiweza kukubaliana na wabunge wote wa CUF toka Visiwani, ninaamini watayaweza haya mawili bila tatizo.

- Mungu Awabarikie, uchaguzi umeisha sasa kazi ya wananchi, na Mungu Aibariki Tanzania!


FMEs!
Tumekujua W. J. Malecela. Mnafiki na mchumia tumbo.

Vipi USA wamekufukuza kwa sababu ya criminal background?
 
Last edited by a moderator:
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,507
Likes
359
Points
180
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,507 359 180
Now I am starting to connect the dots.
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,440