Wapili kutoka Jakaya kwenda kulia mfupi ni nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapili kutoka Jakaya kwenda kulia mfupi ni nani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jan 3, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Jamani naomba kujua afisa aliye mstari wa mbele wa pili upande wa kulia toka kwa Ndugu Rais Jakaya Kikwete.
     
  2. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyo ofisa achana nae inawezekana ni mtu mwema sana Lakini Ngereja na Malima wanafana nini Ikulu? Wameharibu Picha!!
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijui una uliza kwa hakika au kejeli. Inadhihirisha kuwa unamjua. Hebu tutonye tupaye uhondo wa 2012.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,241
    Likes Received: 14,481
    Trophy Points: 280
    hawa ni watanzania? mbona wamenenepeana hivi? siku hizi bongo kuna mcdonald?
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,947
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Mjumbe wa Kamati ya Ufundi!!!
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa nilimuona Airport Bukoba akitokea Mwanza ila simfahamu
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,241
    Likes Received: 14,481
    Trophy Points: 280
    ufundi gani tena
     
  8. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa namfahamu, lakini sio kwa jina, ni injinia mkubwa sana wa serikali yetu, jamaa ni noma kwa michoro ya ujenzi wa miradi mikubwa ya serikali, sasa sijui hapa kafika vipi, au ndio keshakula shavu!
     
  9. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ikuzeni basi hiyo picha. Sisi tunaotumia simu hatuioni.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,040
    Trophy Points: 280
    huyo ni mratibu mkuu wa safari za nje na mpishi wa mipango ya kupiga picha JK na mastaa mbalimbali, anaitwa Mwakifuna
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,040
    Trophy Points: 280
    wee hujui kuwa lile uji zito la kiume linanenepesha? Kameruni mwanawa Devidi kisha waathiri na sera zake
     
  12. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyo si ofisa/afisa wa serikali, huyo Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Ndg Adam Kighoma Ally Malima.
     
  13. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,518
    Likes Received: 3,984
    Trophy Points: 280
    mwee mwee!!,mmh nee mbwituu.lol
     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Upande wako wa kulia sio wa JK. Umeambiwa mfupi. Kusoma huwezi, hata picha pia huoni?
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,296
    Likes Received: 4,728
    Trophy Points: 280
    Mkuu sio kwamba anaitwa IKEMEFUNA? Mia
     
  16. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ngeleja na Malima wako na boss wao aliewateua. Inakuuma?
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    kwa vile mfupi mna mashaka na uwezo wake?kweli jamani huyo jamaa sio wa kuamini sana
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,040
    Trophy Points: 280
    sheikh yahya hussein bin maji marefu.com
     
  19. T

    Teko Senior Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mmh!mwee mwee isole!
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 2,076
    Trophy Points: 280
    Shabani Mlacha wa Udom .
     
Loading...