Wapigakura wavikataa vyama vya siasa na mgombea binafsi je? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapigakura wavikataa vyama vya siasa na mgombea binafsi je?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Nov 5, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,612
    Likes Received: 3,117
    Trophy Points: 280
    JK kapata 26.2 ya wapigakura wote na wagombea wa upinzani kwa Uraisi wamepata 15% na ukizijumlisha zote vyama vya siasa vinakubalika kwa 41%. Hii inamaanisha kuna wapigakura 59% ambao hawakubalianI na mfumo wa siasa uliopo na hivyo moja ya kazi ya hili bunge jipya ni uturudishie mgombea binafsi.....

    WAPIGAKURA NDIVYO WANATAKA ILI WAENDE KUPIGA KURA.....NA ASIYESIKIA LA MKUU HUVUNJIKA GUU...................
     
Loading...