Wapiga kura wa C.C.M ni akina nani hasa?


kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,751
Likes
1,521
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,751 1,521 280
mpaka leo najiuliza hivi wapiga kura wa C.C.M ni akina nani hasa,kwa mfano kwa sasa kuna uchaguzi mdogo wa Igunga na kuna watanzania wana Igunga wataipigia kura C.C.M na mgombea wake!!

swali linabaki pale pale hawa wana igunga watakao ipigia kura C.C.M watapiga kura kwa sababu wanaamini C.C.M itawaletea maendeleo au wana sababu nyingine za kuwafanya waipigie kura C.C.M !??

kama kuna sababu nyingine ni zipi hizo?
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,992
Likes
226
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,992 226 160
Ni uhuru wa kuabudu
 
M

mjogoro

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
248
Likes
27
Points
45
Age
33
M

mjogoro

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
248 27 45
mpaka leo najiuliza hivi wapiga kura wa C.C.M ni akina nani hasa,kwa mfano kwa sasa kuna uchaguzi mdogo wa Igunga na kuna watanzania wana Igunga wataipigia kura C.C.M na mgombea wake!!

swali linabaki pale pale hawa wana igunga watakao ipigia kura C.C.M watapiga kura kwa sababu wanaamini C.C.M itawaletea maendeleo au wana sababu nyingine za kuwafanya waipigie kura C.C.M !??


kama kuna sababu nyingine ni zipi hizo?
Mimi nafikiri ni wale wote waliopitia matatizo ya akili utotoni
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Ni wanaume na wanawake;.................
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Akina mama na wazeeee,,,,,fuatilia sana taarifa za habar za vituo vya luninga,utaona akina mama weeeng na wazee ndio wanaoonekana kwenye kampen za ccm,,,,,vijana weeng wapo chadema na cuf
mpaka leo najiuliza hivi wapiga kura wa C.C.M ni akina nani hasa,kwa mfano kwa sasa kuna uchaguzi mdogo wa Igunga na kuna watanzania wana Igunga wataipigia kura C.C.M na mgombea wake!!

swali linabaki pale pale hawa wana igunga watakao ipigia kura C.C.M watapiga kura kwa sababu wanaamini C.C.M itawaletea maendeleo au wana sababu nyingine za kuwafanya waipigie kura C.C.M !??

kama kuna sababu nyingine ni zipi hizo?
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
ni mtazamo tu.. kumbuka toka miaka ya 1995, watanzania wengi hasa mikoa hiyo ya magharibi walishaharibiwa bongo zao kwa kuonyeshwa mikanda video ya mauaji ya kimbari, Rwanda. wakatishwa kwamba endapo watarogwa kuchagua upinzani tha same shall happen to them. kuing` oa fikra hiyo potofu kuna gharama zake.
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
89
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 89 145
hawapo,ila kura za ccm huwa zinapatikana.
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Mashati, kofia, kanga n.k (vyote hivyo vya rangi ya kijani au njano) + vijisenti kidogo.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Tuombe Mungu uchaguzi ufanyike kwa amani maana hali ilivyo ni hatari CCM ni kama haipo tayari kushindwa na CDM nao wanataka kuuthibitishia umma kuwa CCM imepotwa na wakati ijiandae kukabidhi dola tu
 
Mlamoto

Mlamoto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
355
Likes
41
Points
45
Mlamoto

Mlamoto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
355 41 45
Tuombe Mungu uchaguzi ufanyike kwa amani maana hali ilivyo ni hatari CCM ni kama haipo tayari kushindwa na CDM nao wanataka kuuthibitishia umma kuwa CCM imepotwa na wakati ijiandae kukabidhi dola tu
Hakuna cha kura halali, ni vitisho na uchakachuaji. Nani asiyejua?
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
Ni wale woote ambao ni wanyonge...

Ni wale woote walio na uwezo wa kifedha nyuma ya Mlango

Ni wale woote vibaraka wa wakati
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Akina mama na wazeeee,,,,,fuatilia sana taarifa za habar za vituo vya luninga,utaona akina mama weeeng na wazee ndio wanaoonekana kwenye kampen za ccm,,,,,vijana weeng wapo chadema na cuf
Unanidai shs 100 fedha halali ya kitanzania,umeongea ukweli hawa wanawake na wazee wanadiandikisha na siku ya kupiga kura wanaenda. Tatizo la vijana hawajiandikishi na wanaojiandikisha siku ya kura huwaoni. Kujaa kwenye mikutano hakutaleta mabadiliko,kuna uwingi wa kura hata kuiba kunashindikana kama Ubungo na Kawe ilivodhihirika,vijana acheni maneno ni muda wa vitendo.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
kura za mazoea. Kura za huruma. Kura za vitisho. Kura za kutojua. Hizo ndo kura za ccm
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
mpaka leo najiuliza hivi wapiga kura wa C.C.M ni akina nani hasa,kwa mfano kwa sasa kuna uchaguzi mdogo wa Igunga na kuna watanzania wana Igunga wataipigia kura C.C.M na mgombea wake!!

swali linabaki pale pale hawa wana igunga watakao ipigia kura C.C.M watapiga kura kwa sababu wanaamini C.C.M itawaletea maendeleo au wana sababu nyingine za kuwafanya waipigie kura C.C.M !??

kama kuna sababu nyingine ni zipi hizo?

Kwani wabunge wa Chadema so far wameleta nini cha kujivunia majimboni kwao zaidi ya kusikika wakati wa mijadala ya bunge? Wananchi wanataka kuona kero zao zinatatuliwa na siyo kulalama bungeni pekee! In my view the difference between Chadema and CCM legislators is the same. In fact Chadema is worse off.
 
kanyasu

kanyasu

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2009
Messages
235
Likes
1
Points
0
kanyasu

kanyasu

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2009
235 1 0
sababu zipo nyingi,chadema ni chama cha wahuni,kinataka kuua watu na kuleta fujo,ccm bado ni chama tawala na ndicho kinauwezo wa kuleta maendeleo igunga.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
Tume ya uchaguzi
Mkurugenzi wa halmashauri/jiji
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
watakao ogopa kusaliti nafsi zao baada ya kupewa rushwa ya kanga, t shirt, kofia, wali na pesa za unga kibaba
 

Forum statistics

Threads 1,237,069
Members 475,401
Posts 29,277,274