Wapiga kura wa 2025 na kuendelea hawa hapa, wapinzani msije kusema mmeibiwa kura

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
10,231
2,000
Majibu mbona unayo wakati wa ujio wa Lisu. Mliaminishwa kuwa upinzani umekufa. Uliuona muziki , kuwa kumbe watu wana kadi za uanachama wa UPINZANI mioyoni na mapenzi ya UPINZANI hasa CDM mioyoni mwao
Mam D upo?

Upinzani ni kitu kizuri kwa afya ya taifa ila tunahitaji upinzani wenye tija na sio upinzani kwa maana ya kuwa vibaraka na upotoshaji

Kuwa na chama imara cha siasa sio lelemama, inahitaji kujitoa na kuwapa na kuwaacha wananchi kujenga misingi imara na imani kwenye chama

Hizo kura za hao watoto hazitakuwa na maana tena kama Mahera na Tume yake wataendelea kufanya uchafuzi wao kwa kulindwa na katiba mbovu iliyojaa viraka ya 1977.
Usisahau hawa watoto wanakua katika imani thabiti na uzalendo. Wanakua wakijua serikali chini ya chama hicho imewafanyia nini... na ndio Wajumbe na kina Mahera wa kesho
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
27,060
2,000
sisahau hawa watoto wanakua katika imani thabiti na uzalendo. Wanakua wakijua serikali chini ya chama hicho imewafanyia nini... na ndio Wajumbe na kina Mahera wa kesho
Mama D nadhani umri wako ni mdogo. Mimi nimezaliwa kenye ukoloni, tukafundishwa kwa nguvu na akina Nyerere and his team kuwa wazungu ni wabaya. Tukakua tukijua hivyo, tukasoma, tukawa na wezo independent wa kuchanganaua mambo. Tukajua ukweli na uongo. Leo nasema afadhali ya wakoloni hawakuwahi kuwa na historia ya kuokota sandarusi za maiti kwenye fukwe za bahari Tanzania ( a protectorate by then) and the like!
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
10,231
2,000
Mama D nadhani umri wako ni mdogo. Mimi nimezaliwa kenye ukoloni, tukafundishwa kwa nguvu na akina Nyere and his team kuwa wazungu ni wabaya. Tukakua tukijua hivyo, tukasoma, tukawa na wezo independent wa kuchanganaua mambo. Tukajua ukweli na uongo. Leo afadhali ya wakoloni hawakuwahi kuwa na historia ya sandarusi za maiti kwenye fukwe za bahari Tanzania ( a protectorate by then) and the like!
Heshma yako Retired 🙌🙌
Kweli siasa ni imani😃😃
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
12,987
2,000
Mama D nadhani umri wako ni mdogo. Mimi nimezaliwa kenye ukoloni, tukafundishwa kwa nguvu na akina Nyere and his team kuwa wazungu ni wabaya. Tukakua tukijua hivyo, tukasoma, tukawa na wezo independent wa kuchanganaua mambo. Tukajua ukweli na uongo. Leo afadhali ya wakoloni hawakuwahi kuwa na historia ya sandarusi za maiti kwenye fukwe za bahari Tanzania ( a protectorate by then) and the like!
Sina la kuongeza.
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
12,184
2,000
Faivuu more
IMG-20210126-WA0012.jpeg
 

Bepari2020

Member
Nov 7, 2020
64
125
Youth indoctrination kwenye dunia ya leo siyo rahisi. Hawa watoto wakipata simu na kuingia mtandaoni au kuangalia TV na kuona maisha ya vijana wenzao duniani lazima mawazo yao yatabadilika. Enzi za Nyerere iliwezekana kwa sababu wananchi wengi walikuwa hawana TV na internet haikuwepo bado.
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
10,231
2,000
Youth indoctrination kwenye dunia ya leo siyo rahisi. Hawa watoto wakipata simu na kuingia mtandaoni au kuangalia TV na kuona maisha ya vijana wenzao duniani lazima mawazo yao yatabadilika. Enzi za Nyerere iliwezekana kwa sababu wananchi wengi walikuwa hawana TV na internet haikuwepo bado.

Kila zama na strategies zake Bepari2020

Hawa watoto wanatoka kwenye jamii hawajazaliwa pale lumumba useme wana benefits binafsi. Wanafurahia wanachokijua na walichojifunza kwenye jamii yao
 

Ng'wale

JF-Expert Member
Nov 24, 2011
3,119
2,000
Upinzani ni kitu kizuri kwa afya ya taifa ila tunahitaji upinzani wenye tija na sio upinzani kwa maana ya kuwa vibaraka na upotoshaji

Kuwa na chama imara cha siasa sio lelemama, inahitaji kujitoa na kuwapa na kuwaacha wananchi kujenga misingi imara na imani kwenye chama


Usisahau hawa watoto wanakua katika imani thabiti na uzalendo. Wanakua wakijua serikali chini ya chama hicho imewafanyia nini... na ndio Wajumbe na kina Mahera wa kesho
Upinzani hautakiwi Tanzania. Kazi kubwa iliyofanyika 2020 ni almost umekufa, mwaka 2025 tunaumalizia kabisa hatutaki kucheleweshwa maendeleo. Sasahivi ni kazi tu hakuna siasa, tukutane 2025 tumalizie kazi ndogo iliyobakia ya kuufuta upinzani, baada ya hapo ni maendeleo tu.
 

Ng'wale

JF-Expert Member
Nov 24, 2011
3,119
2,000
Na hawa ndio watakua wapiga kura Huru kwenye mchakato wa hiyo tume huru
Hatuhitaji tume huru wala nini, mwendo ni huu huu. Hatuhitaji tume huru ya kuturudishia tena wapinga maendeleo, tumechelewa sana. Mwendo ni huu huu. Kidumu chama tawala.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom