Zanzibar 2020 Wapiga kura 566,000 kushiriki Uchaguzi Mkuu Zanzibar!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,290
2,000
Tume ya uchaguzi Zanzibar imesema wapiga kura takribani 566,000 ndio watakaoshiriki uchaguzi mkuu mwaka huu.

Idadi hiyo inajumuisha wapiga kura wa Visiwa vya Unguja na Pemba waliojisajiri kwenye daftari la kudumu

Chanzo: ITV habari.

Maendeleo hayana vyama!
 

S.M.P2503

JF-Expert Member
Nov 25, 2008
727
1,000
Yaani hao ndio wanahitaji siku mbili za kupiga kura? Ama kweli...
vipi, ni askari kiasi gani kati ya hao 566,000 watashiriki?
 

Lyaka Mlima Jr

JF-Expert Member
Mar 24, 2020
291
500
Na polisi pia wamo kwenye orodha hii?

Vituko duniani haiishi eti uchaguzi unachukua siku mbili wanaanza polisi kwanza na watumishi wa ZEC, hivi huku bara polisi hawapigi kura ?
 

aloycious

JF-Expert Member
Dec 17, 2012
5,823
2,000
Ally Kessy mbunge wa Nkasi alisema Zenji ukipiga filimbi watu wote wanasikia. Pia alisema Zenji unaweza zunguka kwa baiskeli.
Nimeanza kuamini haya maneno.
Watu laki tano tuu ndo wapiga kura.
 

citizensindevelopment18

JF-Expert Member
Apr 1, 2020
355
250
Tume ya uchaguzi Zanzibar imesema wapiga kura takribani 566,000 ndio watakaoshiriki uchaguzi mkuu mwaka huu.

Idadi hiyo inajumuisha wapiga kura wa Visiwa vya Unguja na Pemba waliojisajiri kwenye daftari la kudumu

Source ITV habari.

Maendeleo hayana vyama!
Sawa na kata ya mchafukoge. Kweli my Kesi huduma kweli kuwa ukipiga filimbi Zanzibar yote wanakusanyika.
 

Nanye Go

JF-Expert Member
Oct 29, 2018
6,839
2,000
Unguja wanasema Pemba ni kisiwani, kwamba watu wa visiwani hawajajiandikisha kupiga kura.
 

kibwengomfupi

JF-Expert Member
Jul 21, 2016
673
1,000
Yaani hao ndio wanahitaji siku mbili za kupiga kura? Ama kweli...
vipi, ni askari kiasi gani kati ya hao 566,000 watashiriki?
Hii data inatia mushkeli sana. Inaonesha kuna askari wengi wameajiriwa na kusajiliwa kwenye dafteri kwa ajili hiyo tu. Ni vyema comparative figure ya mwaka 2015 ikawekwa bayana ili kuangalia trend. It's highly dubious hizo data na zinaonesha uwezekano wa mapishi ktk voters register ya zenj. Kwa walioko znz, kila chochoro ya znz kumefunguliwa kambi za janjaweed / mazombie na ukiuliza utaambiwa hawa ni vijana wa kambi za vijana, JKU , KMKM upumbavu mtupu. Ni matayarisho ya wizi wa kura tu. Kwa wale walio na data za waliosajiliwe kwenye dafter la wapiga kura mwaka 2015 atuwekee hapa tuione ili tulinganishe na hiyo figure ya 2020 ya waliosajiliwa.
 

kibwengomfupi

JF-Expert Member
Jul 21, 2016
673
1,000
Mamluki wa Kitanganyika mmewapachika wangapi ?
Hakika ndugu yangu angalai hiyo tarakimu inatisha. inamaana kuwa zaidi ya 43% ya wazanzibari wameandikishwa kupiga kura? Haingii akilini . kuna kamchezo mchafu hapo kwenye hiyo figure. kama niko sawa, ikiwa population ya wazanzibari ni 1, 300,000 basi, 43.53% ya wazanzibari ni voters. Inaingia akilini kweli Hapo? cheza na mahesabu hapo.
 

kibwengomfupi

JF-Expert Member
Jul 21, 2016
673
1,000
Ally Kessy mbunge wa Nkasi alisema Zenji ukipiga filimbi watu wote wanasikia. Pia alisema Zenji unaweza zunguka kwa baiskeli.
Nimeanza kuamini haya maneno.
Watu laki tano tuu ndo wapiga kura.
Yule baradhuli wa Nkasi Ali kesi akeshalewa anakuja na mananeo yake ya kejeli against znz. tunamkaribisha mchamba wima na malindi tumchezee sumsumia
 

chotera

JF-Expert Member
May 19, 2016
2,507
2,000
Yule baradhuli wa Nkasi Ali kesi akeshalewa anakuja na mananeo yake ya kejeli against znz. tunamkaribisha mchamba wima na malindi tumchezee sumsumia
Sasa Kessy ana kosa gani watu mko laki tano mnaleta kelele afadhali muwe mkoa tu habari za nchi hamuwezi ninyi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom