Wapi nitapata dawa hii ya kuongeza 'shepu'?


Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
144
Likes
117
Points
60
Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined Jul 10, 2012
144 117 60
Nipo mkoani huku, natafuta hiyo dawa original. Kwa anayejua inapatikana wapi na bei yake naomba anipm.

Sihitaji washauri maana mimi ni mtu mzima najua ninachokifanya. At my own risk!!!!!

Nitashukuru

af326d8cd137336ebcd8c4313d35a293-jpg.403063
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,230
Likes
4,585
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,230 4,585 280
Nipo mkoani huku....natafuta hiyo dawa original kwa anaejua inapatikana wapi na sh ngap naomba anipm....
Siitaji washauri maana mi nimtu mzima najua nachokifanya
For my own risk!!!!! Nitashukuru
Haipatikani Tanzania, njoo PM nikuagizie.
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,835
Likes
36,242
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,835 36,242 280
kuna mazoezi miezi mitatu tu unapata chura wa hatare na hips
 
griffin2

griffin2

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
578
Likes
671
Points
180
Age
49
griffin2

griffin2

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
578 671 180
Chura ananesanesa churaaaa..
 
dre4691

dre4691

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2016
Messages
486
Likes
306
Points
80
Age
29
dre4691

dre4691

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2016
486 306 80
utanataka matako ya nn wkt mimi nina demu wangu mwembamba ww mnene na nampenda htr,mbona apo kibao wanaopenda wembamba embu tulia huko najua pakupata na sikwambii sasa au unipe hela ya ziada
 
Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
144
Likes
117
Points
60
Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined Jul 10, 2012
144 117 60
utanataka matako ya nn wkt mimi nina demu wangu mwembamba ww mnene na nampenda htr,mbona apo kibao wanaopenda wembamba embu tulia huko najua pakupata na sikwambii sasa au unipe hela ya ziada
Mi siitaji ushauri....najua nachokifanya
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,052
Likes
33,063
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,052 33,063 280
Hii dawa ndio ilizaaa shepu
 
ashy me

ashy me

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
459
Likes
281
Points
80
ashy me

ashy me

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
459 281 80
Nipo mkoani huku, natafuta hiyo dawa original. Kwa anayejua inapatikana wapi na bei yake naomba anipm.

Sihitaji washauri maana mimi ni mtu mzima najua ninachokifanya. At my own risk!!!!!

Nitashukuru

View attachment 403063
Ka hiyo uloitaka clinic yetu hamna ila IPO ilotengenezwa kiasili mchanganyiko na mafuta flan ya kiarabu na n nzuri ....ukitaka nitafute 0685580057
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,473
Likes
30,213
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,473 30,213 280
Inapatikana hiyo, vipi ulipata?
 
dedon

dedon

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
1,429
Likes
1,700
Points
280
dedon

dedon

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
1,429 1,700 280
ww igawe sana papuchi yale maji yetu meupe yanaongeza sana shape yana protein nying ambazo zinajazia shape
ukiamua kufata huu ushauri naomba uanzie kwa niliekushauri
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,466
Likes
26,084
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,466 26,084 280
Njoo Nikumwagie Shahawa Zangu Zinanenepesha Sana
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,233
Likes
39,705
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,233 39,705 280
Mmh
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,719
Likes
10,118
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,719 10,118 280
shepu feki ili iweje? ujinga tu. si ajabu kichwani umebeba katani eti umaita wigi huku ngozi yako ikiwa imebabuliwa kwa kutaka iwe nyeupe
 
Microsafi

Microsafi

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2015
Messages
329
Likes
65
Points
45
Microsafi

Microsafi

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2015
329 65 45
Dawa yake muombe Mwnyezimu Mungu, lakini mm nahisi ww ni mzuri ila Hutosheki na alichokupa Muumba
 
Mjamaa1

Mjamaa1

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
4,750
Likes
1,908
Points
280
Mjamaa1

Mjamaa1

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
4,750 1,908 280
Unataka kujiuza eh
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,271
Likes
11,725
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,271 11,725 280
Nipo mkoani huku, natafuta hiyo dawa original. Kwa anayejua inapatikana wapi na bei yake naomba anipm.

Sihitaji washauri maana mimi ni mtu mzima najua ninachokifanya. At my own risk!!!!!

Nitashukuru

View attachment 403063
Sorry,
We kwa sasa huna Hipsi kwani??
Na Unataka uziongeze ziwe kubwa vipi??
Embu tuwekee Picha ya Ulivyo sasa tuone tunakusaidiaje
 

Forum statistics

Threads 1,263,722
Members 486,019
Posts 30,161,549