Wapi nitapata Daktari wa kutahiri Watoto wadogo kuanzia mwaka

bulabo

JF-Expert Member
Aug 20, 2015
353
250
Habari ya jumatatu,

Napenda kufahamu alipo Dr mzuri kwa hapa Dar ambaye anaweza kutahiri mtoto mdogo kuanzia mwaka nakuendelea.

Nitashukuru sana.
 

Hamdan

JF-Expert Member
Oct 3, 2017
353
500
Hivyo ndivyo anavyotakiwa kufanya, kwa sababu jambo hili watu hulifanya sana.

Au labda kama mtaani kwao watoto hawakatwi vizuri, hivyo ameamua kutafuta sehemu nzuri zaidi.
 

Marunde

JF-Expert Member
Jun 9, 2008
508
500
Yupo k/koo nyuma ya sheli iliyopo pale fire, ni mzuri balaa ila uwahi maana watu wanakuwa wengi sana. Yule dr yuko vzr balaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom