Wapi naweza kupata mafundi wazuri wanaoweza ku-replace au ku-fix screen ya laptop?

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
18,693
2,000

Attachments

  • IMG_20210211_102354.jpg
    File size
    415.2 KB
    Views
    0

rommy shabby

JF-Expert Member
Jun 26, 2017
905
1,000
Wakuu desktop inaniletea hizo error I'm trying my best lakini wapiii mbaya zaidi kuna software ipo kwenye hiyo hdd ninashida nayo vibaya mnooo
20210211_151429.jpeg
 

T14 Armata

JF-Expert Member
Mar 7, 2017
4,567
2,000
Kuna desktop motherboard yake imeungua capacitors za ndani za kile kimstari cha kusomea RAM. Fundi kadai kwa vile ni AMD haitengenezeki kwahiyo ninunue CPU nyingine. Wakuu kuna ukweli katika hili maana niliagiza mtu aende na karudi ananambia hivi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom