Wapi Mduara


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Nimemis miziki ya mduara kama ile ya wana njenje nataka w/end hii nijirushe nayo na jidada mmoja mwenye pesa zake (sijui ndo za dili za ofisini)

Naomba mwenye kujua anijuze mapemaaaaaaaa, ikiwezekana akaribie mida ya saa 2
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
USWAZZIIII HOTEL TANGAA NGUVUMALI:smile-big::smile-big:
Nimemis miziki ya mduara kama ile ya wana njenje nataka w/end hii nijirushe nayo na jidada mmoja mwenye pesa zake (sijui ndo za dili za ofisini)

Naomba mwenye kujua anijuze mapemaaaaaaaa, ikiwezekana akaribie mida ya saa 2
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Nimemis miziki ya mduara kama ile ya wana njenje nataka w/end hii nijirushe nayo na jidada mmoja mwenye pesa zake (sijui ndo za dili za ofisini)

Naomba mwenye kujua anijuze mapemaaaaaaaa, ikiwezekana akaribie mida ya saa 2
Na ninavyokufahamu kaka, hilo jidada ungependa liwe ka kihaya!!!!!haya tenda hiyo nyie mijidada....................
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Na ninavyokufahamu kaka, hilo jidada ungependa liwe ka kihaya!!!!!haya tenda hiyo nyie mijidada....................
Kabsaaaaaaaa mkuu acha hawa majidada ni hatari katika ile starehe ya mwisho

Yaaani
Piga kilaji
Cheza dance, muziki, disco
Ila baada ya yoote starehe ya mwisho ni majamboz tuu
 
Joy1981

Joy1981

Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0
Joy1981

Joy1981

Member
Joined Nov 12, 2010
26 0 0
Kabsaaaaaaaa mkuu acha hawa majidada ni hatari katika ile starehe ya mwisho

Yaaani
Piga kilaji
Cheza dance, muziki, disco
Ila baada ya yoote starehe ya mwisho ni majamboz tuu
Ndo pbs zenu hizo. kumbe ulikuwa mtego ili upate wa kuvinjari naye hapo umechemsha..mi nilizani ni dansi tu hafu kila mtu zake 50 km ndo hvo akuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu:nono::nono:
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Ndo pbs zenu hizo. kumbe ulikuwa mtego ili upate wa kuvinjari naye hapo umechemsha..mi nilizani ni dansi tu hafu kila mtu zake 50 km ndo hvo akuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu:nono::nono:
Tunajua ndo zenu nyie, mkisemaga akuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu basi ndo ujue ngoma inogile hiyo!!!!!kwishney............kama utelezi wa bamia mwanangu!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,351