WAPI ISACK MYENJWA GAMBA?

liwaya

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
1,331
2,000
Huyu bwana Nina muda mrefu sana sijamsikia redioni wala TV huku alikuwa nguli kwenye tasnia ya habari naomba mnijuze yuko wapi na anafanya nini ikiwezekana nipatieni mawasiliano namkubali ktk kazi ilikuwa
 

zungujose

Member
Feb 25, 2015
70
125
Huyu bwana Nina muda mrefu sana sijamsikia redioni wala TV huku alikuwa nguli kwenye tasnia ya habari naomba mnijuze yuko wapi na anafanya nini ikiwezekana nipatieni mawasiliano namkubali ktk kazi ilikuwa
Yupo DW born germany
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom