Wapi community air?

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Jan 7, 2008
2,051
2,000
Jamani wana JF, naomba mnisaidie kufahamu je hii kampuni ya ndege ya community air iliishia wapi? Mbona imepotea? Tena baada ya skendo ya richmond kuibuka? Je kuna uhusiano gani. Naomba aliye na tetesi anisaidie.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom