Wapenzi wa tamthilia ya Isidingo

Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
5,451
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
5,451 2,000
Huyu Lungi yupo vizuri aisee! Naona ameanza kazi Bokamosso kwa Kasi. Kifo cha Seline kimemvuruga Zandre mpaka Hendrick kahisi huenda Kuna kitu kilikuwa kinaendelea kati ya mtoto wake na Marehemu Seline.
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,539
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,539 2,000
Huyu Lungi yupo vizuri aisee! Naona ameanza kazi Bokamosso kwa Kasi. Kifo cha Seline kimemvuruga Zandre mpaka Hendrick kahisi huenda Kuna kitu kilikuwa kinaendelea kati ya mtoto wake na Marehemu Seline.
Daah leo nimechelewa mkuu nimeikosa.
Nimemkosa mtoto mkali lungi. ๐Ÿ˜ ๐Ÿ˜ 

Nasubiri marudio kesho kutwa

Kwani Hendrick si alikuwa anajua kama zandre alikuwa anadate na Seline ama??
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
15,977
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
15,977 2,000
Daah leo nimechelewa mkuu nimeikosa.
Nimemkosa mtoto mkali lungi.

Nasubiri marudio kesho kutwa

Kwani Hendrick si alikuwa anajua kama zandre alikuwa anadate na Seline ama??
Tunaweza kupata mawasiliano ya Lungi ? Nilibahatika kupata namba za Aphiwe so namcheki siku moja moja.
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,539
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,539 2,000
inaonekana seline alikuwa anamfinyia ndani zandre! maana jamaa kadata. et anataka kwenda jela kumchoma kisu clive! haha

kg mahusiano yake yote matatu yamevunjika sababu ya nyodo zake.
kama alivofanyiwa rajesh. akikuchoka anaktafutia ki sababu.

ni muda wa gatanga kulipa vya nina.. mpaka thabang kastukia mchezo ding anajfanya kchwa ngumu..

nimemuona dem wangu lungi leo
ndani ya night dresss yoo!
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
5,451
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
5,451 2,000
kg mahusiano yake yote matatu yamevunjika sababu ya nyodo zake.
kama alivofanyiwa rajesh. akikuchoka anaktafutia ki sababu.
Kudate warembo kama Kgothalo ni kujitafutia magonjwa ya moyo na presha zisizo na lazima hao warembo sio wa kuoa.

nimemuona dem wangu lungi leo
ndani ya night dresss yoo!
๐Ÿ‘Š๐Ÿ‘Š๐Ÿ‘Š๐Ÿ‘Š
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
15,977
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
15,977 2,000
Wana humu ndani mbona wenge limepoa sana. Huko fasi ya forums nyingine mnatimba lakini humu mmepalia buyu. Aisee sio mpango wala nini wanangu.

Mnasalimiwa na sana na mtoto mkareee fasi ya yellow bone pale BOKAMOSO Lungi mwenyewe mjengoni.
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
5,451
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
5,451 2,000
Wana humu ndani mbona wenge limepoa sana. Huko fasi ya forums nyingine mnatimba lakini humu mmepalia buyu. Aisee sio mpango wala nini wanangu.

Mnasalimiwa na sana na mtoto mkareee fasi ya yellow bone pale BOKAMOSO Lungi mwenyewe mjengoni.
Naona msaada wa Nina kwa Gatanga umegeuka shubiri chungu!๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
5,451
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
5,451 2,000
Nini kimempata mzazi wa Thabang pande za fasi ya bondeni mkuu wangu ?
Nina amembana mbavu vibaya mno anataka ampe utaalamu 'dumba' wa kumfanya kuwa tajiri japo Gatanga anadai dumba zake ni za matibabu tu na Nina kamuonya Kama kaweza kumtibu basi anaweza kumrudisha kwenye hali ya kuwa mahututi Kama mwanzo.
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
15,977
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
15,977 2,000
Nina amembana mbavu vibaya mno anataka ampe utaalamu 'dumba' wa kumfanya kuwa tajiri japo Gatanga anadai dumba zake ni za matibabu tu na Nina kamuonya Kama kaweza kumtibu basi anaweza kumrudisha kwenye hali ya kuwa mahututi Kama mwanzo.
Aiseee. Ngoja niwe mvumilivu. Mimi huwa naiangalia yote ile jumamosi usiku.
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
5,451
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
5,451 2,000
Aiseee. Ngoja niwe mvumilivu. Mimi huwa naiangalia yote ile jumamosi usiku.
Hatimaye Gatanga amemfanyia Nina mazingaombwe ili aimarishe biashara yake lakini ghafla anaonekana kapagawa na kuongea hovyo huku hali yake ikionekana sio nzuri huenda mizimu imekataa kumtajirisha Nina hilo tukio limemfanya Nina kuingia hofu.
 
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
559
Points
500
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
559 500
Hatimaye Gatanga amemfanyia Nina mazingaombwe ili aimarishe biashara yake lakini ghafla anaonekana kapagawa na kuongea hovyo huku hali yake ikionekana sio nzuri huenda mizimu imekataa kumtajirisha Nina hilo tukio limemfanya Nina kuingia hofu.
Daah Nina hafai kbs
Kiboko yake lincon
 
stable woman

stable woman

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
3,386
Points
2,000
stable woman

stable woman

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
3,386 2,000
Jamani Gatanga anamzungumzia MTU gani alieuwawa hapo shebeen ambae roho yake bado inatapatapa haijafa??
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,539
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,539 2,000
gatanga na nina vp jamani?
wengine kitabu kinatubana.
 

Forum statistics

Threads 1,336,217
Members 512,562
Posts 32,531,042
Top