Wapenzi wa tamthilia ya Isidingo

Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
5,450
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
5,450 2,000
nashangaa mkuu Seline angenyamaza tu na kumuacha Clive atoke. akutane na polisi nje..
nahisi Seline anakufa kweli 🤔🤔
kaghotalo nae kalegeza uzi huko..
Ila mkuu mapenzi yanaumiza Sana, mtoto wa kike uvumilivu umemshinda kaona jamaa kamuharibia kaamua kumchana sema ndio hivyo kakutana na balaa.
Hapo kwa Kgothalo naona busara za Mzee (Lincoln) zimechangia.
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,540
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,540 2,000
Ila mkuu mapenzi yanaumiza Sana, mtoto wa kike uvumilivu umemshinda kaona jamaa kamuharibia kaamua kumchana sema ndio hivyo kakutana na balaa.
Hapo kwa Kgothalo naona busara za Mzee (Lincoln) zimechangia.
mapenzi sio mchezo mkuu
Seline alimpenda sana Clive. sema Clive alitaka vyote kwa pupa, kakosa vyote sasa angefocus kwenye kazi yake Kama mwanzo yasingetokea haya..

kaghotalo nae ana hasira na ntando sema kweli bila Lincoln asingelegeza uzi.. now business ipo kwa table..
 
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
559
Points
500
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
559 500
Daah Seline wangu ashadedishwa mwweeh
Clive mshenzi sana
Naomba akutane na Lincoln kwenye anga zake
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,540
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,540 2,000
rip seline.
clive uko jail kapangwa na bonge moja la mbavuu duh kama asipodonolewa rinda (joke)

naona kg baada ya kumtema ntando kaanza kujisogeza kwa sechaba.

anja nae anakera asee kanakuja na wenzake kazini kwa mamake tena na wenzake.. inakeraa
 
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
559
Points
500
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
559 500
rip seline.
clive uko jail kapangwa na bonge moja la mbavuu duh kama asipodonolewa rinda (joke)

naona kg baada ya kumtema ntando kaanza kujisogeza kwa sechaba.

anja nae anakera asee kanakuja na wenzake kazini kwa mamake tena na wenzake.. inakeraa
Anja akili zake huwa anazijua mwenyewe
Ina maana kat anaweza kudate na sechaba?
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
5,450
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
5,450 2,000
rip seline.
clive uko jail kapangwa na bonge moja la mbavuu duh kama asipodonolewa rinda (joke)

naona kg baada ya kumtema ntando kaanza kujisogeza kwa sechaba.

anja nae anakera asee kanakuja na wenzake kazini kwa mamake tena na wenzake.. inakeraa
Clive kwisha habari yake!! ila Kgothalo ana tabia zote za wanawake wasomi waliofanikiwa, yeye anajali tu kuendeleza hadhi yake bila kukubaliana na hali halisi anaona Ntando anamharibia makusudi ili ampiku.
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,540
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,540 2,000
Clive kwisha habari yake!! ila Kgothalo ana tabia zote za wanawake wasomi waliofanikiwa, yeye anajali tu kuendeleza hadhi yake bila kukubaliana na hali halisi anaona Ntando anamharibia makusudi ili ampiku.
ndio ndo shida ya kudate na msomi. humdanganyi kizembe.
lakini mbona kg kaingiza hasira za kibiashara mpka kwenye mapenzi??
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,540
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,540 2,000
Anja akili zake huwa anazijua mwenyewe
Ina maana kat anaweza kudate na sechaba?
sijajua huko mbele ila naona kg anaanza kumtumia sechaba kama mtu wa kumfariji kwa sasa coz nae sechaba yuko single eti 😎
lolote laweza kutokea
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
16,042
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
16,042 2,000
Wazee nimewekewa kiepe yai kingi hadi nimeshindwa kukimaliza. Njoo tule Marianah
 
Kihoronge

Kihoronge

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2016
Messages
320
Points
500
Kihoronge

Kihoronge

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2016
320 500
rip seline.
clive uko jail kapangwa na bonge moja la mbavuu duh kama asipodonolewa rinda (joke)

naona kg baada ya kumtema ntando kaanza kujisogeza kwa sechaba.

anja nae anakera asee kanakuja na wenzake kazini kwa mamake tena na wenzake.. inakeraa
Halafu Anja na wenzie walikuja wamevaa vinguo vya ajabu kabisa(swimming costumes)ilhali wanajua uncle Linc ni mgane!
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,540
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,540 2,000
Halafu Anja na wenzie walikuja wamevaa vinguo vya ajabu kabisa(swimming costumes)ilhali wanajua uncle Linc ni mgane!
mzee aliwachora tu hasa yule wa mwisho ana mzigo wa haja.
pia naona linc anaweza akapita hata anja au mamake.
sidhani kama anja atakuja tena maana mamake kamzingua..

fikiria ntando mwenyewe nae yupo singo halafu angewakuta vile. dah
 
S

Simon Kajanja

Member
Joined
Jun 25, 2015
Messages
46
Points
125
S

Simon Kajanja

Member
Joined Jun 25, 2015
46 125
Hii Tamthilia Bado Ipo Tu? Namiaka Mingi Xana Siangaligi Tv,,,inanikumbusha Enzi Za Kina "The Bold And The Beautiful" , Passions e,t,c
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,540
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,540 2,000
dah nzinga is gone!
zandre nae kadata kisa seline
huyu mtoto mzuri mgeni lungi ni bonge moja la dem ataanza kazi bokamoso ila dah atakuwa chakula ya lincoln..
nilijua tu toka mwanzo nina anatafuta kitu kupitia gatanga.
hatoagi bure msaada
Proved wapi mkuu
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
5,450
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
5,450 2,000
dah nzinga is gone!
zandre nae kadata kisa seline
huyu mtoto mzuri mgeni lungi ni bonge moja la dem ataanza kazi bokamoso ila dah atakuwa chakula ya lincoln..
nilijua tu toka mwanzo nina anatafuta
kitu kupitia gatanga.
hatoagi bure msaada
Proved wapi mkuu
👊👊👊...huyo demu yuko vizuri eeeeh naona Kgothalo amemtafutia Sechaba mtu wa kumliwaza 😂😂 😂 japo na yeye kaamua kumbania Ntando ila huenda akalegeza kamba.
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,540
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,540 2,000
noma mkuu yule dem lungi
atakuja kuwa mke wa lincoln
kg wanataka wampe nafasi ya ntando ya mwanzo. anapiga chenga yeye.
anja naona kashika adabu hajaja tena penthouse.
clive uko selo kakutana na dada powa humo ndani kaingiaje uyo dada
Proved
 
Kihoronge

Kihoronge

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2016
Messages
320
Points
500
Kihoronge

Kihoronge

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2016
320 500
mzee aliwachora tu hasa yule wa mwisho ana mzigo wa haja.
pia naona linc anaweza akapita hata anja au mamake.
sidhani kama anja atakuja tena maana mamake kamzingua..

fikiria ntando mwenyewe nae yupo singo halafu angewakuta vile. dah
Hata sijamkumbuka Ntando,vile vivazi sio aseee
 

Forum statistics

Threads 1,336,604
Members 512,670
Posts 32,544,946
Top