Wapenzi wa tamthilia ya Isidingo

pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,368
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,368 2,000
anja kapewa na linc headphone za ntando.
huyu clive sio mtu mzuri kabisaa
ntando na kaghotalo penzi penzini!
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,368
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,368 2,000
Clive ana wasiwasi na Ukaguzi bado ana hofu Siri yake kuvuja! Jamaa ana mabalaa mengi huyu
hahah yule jamaa bhana kesi haziishi nahisi mkewe anaweza jua kuwa yeye ndo jaqcues maana zandre kataja hilo jina ila naye hajui kama ndo clive. hapo chacha!
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,368
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,368 2,000
ule usemi wa usiishi na mke mwenye kazi umejidhihirisha kwa hendrich mwenyewe dah

clive yupo kwenye mtihani mzito.
sechaba nae kanifurahisha sana eti
"naona vi~slayqueen vinaingia na kutoka humu hotelini" hahaha
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
5,075
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
5,075 2,000
ule usemi wa usiishi na mke mwenye kazi umejidhihirisha kwa hendrich mwenyewe dah

clive yupo kwenye mtihani mzito.
sechaba nae kanifurahisha sana eti
"naona vi~slayqueen vinaingia na kutoka humu hotelini" hahaha
Nina ni mwanamke hatari mno sijui anataka kumrusha Clive pesa.
 

Forum statistics

Threads 1,326,267
Members 509,458
Posts 32,216,449
Top