Wapenzi wa tamthilia ya Isidingo

DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
14,623
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
14,623 2,000
Bado wapo sema wanachungulia mara moja moja!!
Leo baada ya kutoka nyumba ya ibada. Nikasema ni chill maskani. Nicheki marudio ya Isidingo. Nikaishia kuona machenga chenga tu utafikiri waliambiwa tunahitaji chenga za kupikia vitumbua.

ITV sijui wakoje siku hizi mambo yao utafikiri watu wa ĆĆM
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,333
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,333 2,000
Leo wamerudia tenaaaaa😤😤
Ntando is now a CEO..
Naona sasa bifu litakuwa sechaba&Nina vs Lincoln 🔥 🔥
 
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
6,904
Points
2,000
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
6,904 2,000
Leo naona wataendelea maana walirudia ya alhamis na ijumaa.
 
Bin Chuma75

Bin Chuma75

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
753
Points
1,000
Bin Chuma75

Bin Chuma75

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
753 1,000
Anaejua jinsi ya kuitafuta utube wakuu, itv ni episode ya ngapi, season ya ngapi?
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
369
Points
250
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
369 250
Kwetu sisi wafuatiliaji wa tamthilia hii maarufu sana, naamini toka Enzi hizo ikianza wengi tumekua tukiingia na kutoka lakini mwisho wa siku bado tunapata ule utamu wake.

Basi tutumieni hili jukwaa kupashana yanayojiri in case mmoja wetu amepitwa siku hiyo.

View attachment 529420
Kwa Isidingo ya Sasa hapo washiriki kama 10 wameshatoka na waliobaki at least 5. Mambo ni mengi sana ila mda ni mchache.
 
E

ecnarolf

Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
27
Points
45
E

ecnarolf

Member
Joined Dec 6, 2016
27 45
Kwa kweli isidingo bila watu hawa hainogi. They better bring them back; Priya, Prada, Zak etc hata wawarudishe kama ghosts (wale waliokufa kama Frank Xavier na Katlegho na Jefferson Sibeko. Sasa hivi hizi episodes wanazoonesha South zina bore mbaya.. Wageni kibao.
 
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
6,904
Points
2,000
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
6,904 2,000
Vp leoLeo vp wameendelea au kama kawaida wamerudia?
 
Bin Chuma75

Bin Chuma75

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
753
Points
1,000
Bin Chuma75

Bin Chuma75

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
753 1,000
Kwenye utube ni episode ya ngapi kwa itv imefika?
Pesa tatizo. Mirathi si mchezo mgawo mpaka kila mhusika apate na bado mishahara ya wafanyakazi bila kusahau kulipia kibali cha kuonyesha isidingo
 

Forum statistics

Threads 1,325,751
Members 509,278
Posts 32,201,795
Top