Wapenzi wa tamthilia ya Isidingo

Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
2,066
Points
2,000
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
2,066 2,000
Yeah hata mimi nawaona,hasa Katlego na ujanja wake
Ingrid ndio ataingia sebeko family
Kwenye IMBEWU kuna mdada anaitwa Ma Zulu....alicheza ile famous movie ya apartheid struggle ikiitwa Sarafina...naye ndiye Sarafina mwenyewe...jina halisi Lelethi Khumalo
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,963
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,963 2,000
Write your reply...
nilipotea kidogo mwenye update plz
akili kubwa lincoln vipi?
na sibiya nae vipi? oaskia kateka sibeko tower?
Hivi mnaangalia ya wapi? kwny ITV? Maaake mi huwa naangalia currently kupitia utube...
Hiyo ya kuvamia ya muda sn mbona!
 
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
559
Points
500
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
559 500
Kwenye IMBEWU kuna mdada anaitwa Ma Zulu....alicheza ile famous movie ya apartheid struggle ikiitwa Sarafina...naye ndiye Sarafina mwenyewe...jina halisi Lelethi Khumalo
Sarafina namkumbuka
Ana ugonjwa ngozi ambao hauna tiba
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,539
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,539 2,000
Duh hiyo siiwezi
Sio miezi tu almost a year !
Mi naangalia ya kila siku!
aaah huko mbele si naskia hendrich is dead? dah sijui itv tutafika lini?
ila ukiwa tu na startime dish sabsc ya sauzi wanayoonyesha live unaipata.
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,539
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,539 2,000
Write your reply...
Dah Ben Kapatikana Anatia Huruma Mnoo
Ila Morongwa Nae Kavurugwa Eti
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,539
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,539 2,000
Write your reply...
ben leo karudisha asthma ya lincoln! haha
ben leo kanikosha sana hakuna anaemchukia tena wakina sibiya wamemalizana na msamaha wameomba!
ila walinichekesha sana walivokua wanachek press ya ben kwenye tv yao chogo
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
5,451
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
5,451 2,000
Write your reply...
ben leo karudisha asthma ya lincoln! haha
ben leo kanikosha sana hakuna anaemchukia tena wakina sibiya wamemalizana na msamaha wameomba!
ila walinichekesha sana walivokua wanachek press ya ben kwenye tv yao chogo
Alimsukuma Benjamin kwenye kona jamaa na yeye akaamua kumpiga panapo uma 😂😂😂
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
15,978
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
15,978 2,000
Wana umeisusa hii thread kama mlivyomsusa Yohana.

Lawama zote kwa John
 

Forum statistics

Threads 1,336,151
Members 512,550
Posts 32,528,714
Top