Wapenzi wa tamthilia ya Isidingo

Bin Chuma75

Bin Chuma75

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
770
Points
1,000
Bin Chuma75

Bin Chuma75

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
770 1,000
Mwenye kujua jinsi ya kutafuta utube episode ya leo atuambie
 
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
7,036
Points
2,000
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
7,036 2,000
Yule sijui Morongwa na wenzie wamevurugwa kweli yani wao hawana wanachofanya kuwasaidia wenzao ila wamebaki kulalamikia ubaguzi.
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,536
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,536 2,000
Write your reply...
nilipotea kidogo mwenye update plz
akili kubwa lincoln vipi?
na sibiya nae vipi? oaskia kateka sibeko tower?
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
15,613
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
15,613 2,000
Yule sijui Morongwa na wenzie wamevurugwa kweli yani wao hawana wanachofanya kuwasaidia wenzao ila wamebaki kulalamikia ubaguzi.
Kile kitendo cha Morongwa kilinifanya nijiulize hawa weusi wa SA. Wana akili timamu kweli??????
 
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
2,065
Points
2,000
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
2,065 2,000
Yule sijui Morongwa na wenzie wamevurugwa kweli yani wao hawana wanachofanya kuwasaidia wenzao ila wamebaki kulalamikia ubaguzi.
Hiyo tabia wanayo sana watu weusi....hata hapa kwetu unaiona kwa watawala...wakishindwa jambo hutafuta visingizio....ukisikia wanalaumiwa mabeberu jua kuwa ni wazungu wanaolengwa...

Hizi tamthilia zinaakisi jamii zetu zilivyo.
 
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
554
Points
500
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
554 500
Nimeona kuna binti wa scandal ataingia isìdingo km binti Sebeko
 
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
2,065
Points
2,000
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
2,065 2,000
Nimeona kuna binti wa scandal ataingia isìdingo km binti Sebeko
Okay....

I have seen Nikiwe Sibeko kwenye Rythm City, Katlego Sibeko kwenye Scandal na mara moja Rajesh Kumar kwenye IMBEWU
 
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
554
Points
500
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
554 500
Okay....

I have seen Nikiwe Sibeko kwenye Rythm City, Katlego Sibeko kwenye Scandal na mara moja Rajesh Kumar kwenye IMBEWU
Yeah hata mimi nawaona,hasa Katlego na ujanja wake
Ingrid ndio ataingia sebeko family
 

Forum statistics

Threads 1,334,772
Members 512,099
Posts 32,486,481
Top