Wapenzi wa tamthilia ya Isidingo

Jahman85

Jahman85

Senior Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
180
Points
225
Jahman85

Jahman85

Senior Member
Joined Jul 23, 2018
180 225
Wadau najaribu kufuatilia Isidingo youtube lakini baadhi ya episode kuzipata imekuwa changamoto, kwa anayefuatilia huku msaada tafadhali unafanyaje kwa hii changamoto,,
 
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
7,061
Points
2,000
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
7,061 2,000
Ila naona Isidingo kuna matukio yanayoendelea sasa yanakosa uhalisia,tokea kuanza kwa Sibiya kuvamia ofisini kwa Ben na matukio ya jana naona kama kuna uhalisia umekosekana.
 
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
7,061
Points
2,000
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
7,061 2,000
Kama yule mzee Gatanga kafa basi ndio naelewa kwanini alishiriki jambo kama lile.
 
Kihoronge

Kihoronge

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2016
Messages
320
Points
500
Kihoronge

Kihoronge

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2016
320 500
Ila naona Isidingo kuna matukio yanayoendelea sasa yanakosa uhalisia,tokea kuanza kwa Sibiya kuvamia ofisini kwa Ben na matukio ya jana naona kama kuna uhalisia umekosekana.
Naunga mkono hoja,nilianza kusema tangu Sibiya alipomvamia CEO ofisini. Hata hili la miners kuvamia pent house,hv hakunaga walinzi? Angalau tungeona hata walinzi wakipambana nao wakashindwa. Kama walivyofanya polisi.
 
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
7,061
Points
2,000
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
7,061 2,000
Naunga mkono hoja,nilianza kusema tangu Sibiya alipomvamia CEO ofisini. Hata hili la miners kuvamia pent house,hv hakunaga walinzi? Angalau tungeona hata walinzi wakipambana nao wakashindwa. Kama walivyofanya polisi.
Hilo ndio hata mie najiuliza,yani kwamba kulikuwa hakuna ulinzi ile kabisa.
 
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
2,066
Points
2,000
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
2,066 2,000
Naunga mkono hoja,nilianza kusema tangu Sibiya alipomvamia CEO ofisini. Hata hili la miners kuvamia pent house,hv hakunaga walinzi? Angalau tungeona hata walinzi wakipambana nao wakashindwa. Kama walivyofanya polisi.
Penthouse ilikuwa inalindwa na wale wazungu....wale wazungu waliondoka a day kabla ya kuvamiwa na akina Sibiya, hiyo inaeleza kwanini hakukuwa na security....

Hata hivyo security inaweza kuwa compromised kwa rushwa or something.
 
Kihoronge

Kihoronge

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2016
Messages
320
Points
500
Kihoronge

Kihoronge

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2016
320 500
Penthouse ilikuwa inalindwa na wale wazungu....wale wazungu waliondoka a day kabla ya kuvamiwa na akina Sibiya, hiyo inaeleza kwanini hakukuwa na security....

Hata hivyo security inaweza kuwa compromised kwa rushwa or something.
Wale walikuwa walinzi binafsi wa Linc na familia yake,watekaji walivamia jengo zima na kuteka hata wafanyakazi wa Nzinga. Naulizia walinzi wa kampuni inayolinda Sibeko Tower.
 

Forum statistics

Threads 1,336,549
Members 512,651
Posts 32,542,980
Top