Wapenzi wa tamthilia ya Isidingo

U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
6,658
Points
2,000
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
6,658 2,000
Yeah...
Nimeanza kuiangalia 2001....kuna wakati inanipita mwezi au miezi miwili...nikirudi naanzia nnapoikuta...no stress
Ndio raha ya Isidingo,mie kuna muda huwa naacha kidogo kuangalia kama story ya wakati haijanivutia na baadaye naendelea. Kuna muda isidingo kama ilipoa fulani hivi basi akarudishwa Pastor alikuwa hayupo pale HD,basi ilikuwa balaa.
 
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
2,044
Points
2,000
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
2,044 2,000
Ndio raha ya Isidingo,mie kuna muda huwa naacha kidogo kuangalia kama story ya wakati haijanivutia na baadaye naendelea. Kuna muda isidingo kama ilipoa fulani hivi basi akarudishwa Pastor alikuwa hayupo pale HD,basi ilikuwa balaa.
Huwa na-enjoy pastor Gabriel akikutana na Sechaba au jinsi anavyomwogopa Ben...
 
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
341
Points
500
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
341 500
Benj boy Jana wamemtia adabu akichomoka hapo sijui atamrudisha sibiya kazin
 

Forum statistics

Threads 1,314,690
Members 505,030
Posts 31,835,669
Top