Wapenzi wa tamthilia ya Isidingo

Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
341
Points
500
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
341 500
Sasa ni kuhamia st novela kule ni tamthilia Kwa kwenda mbele.
Kuna kipindi walikuwa wanaonyesha moja inaitwa fatmagul aisee mule wamecheza alaf ni ya kituruki
Au ile ya white slave daah, mista sio mpenzi Wa tamthilia lakini ile alikuwa anaifatilia mpaka ratiba anajua inaanza saa ngapi
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
13,507
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
13,507 2,000
Sasa ni kuhamia st novela kule ni tamthilia Kwa kwenda mbele.
Kuna kipindi walikuwa wanaonyesha moja inaitwa fatmagul aisee mule wamecheza alaf ni ya kituruki
Au ile ya white slave daah, mista sio mpenzi Wa tamthilia lakini ile alikuwa anaifatilia mpaka ratiba anajua inaanza saa ngapi
Fata Magul ni Fox Life mkuu sio St Novela
 
ROBERTO 20

ROBERTO 20

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
2,813
Points
2,000
ROBERTO 20

ROBERTO 20

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
2,813 2,000
Watu mmevimba south watawaacha miaka miwili sasa...
 
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
341
Points
500
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
341 500
Iliwahi onyeshwa apo st novela na niliiangalia mpaka mwisho labda iyo channel unayosema ndio wanaionyesha sasa hiv
 
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
2,044
Points
2,000
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
2,044 2,000
Ingekuwa inahusu tukio fulani tu basi story yake ingekuwa imeshaisha ila mule ni maisha ya kila siku. Kwahiyo mule watu wanaondoka, wanarudi,wanakufa ndiyo maisha hayo hivyo hakuna mwisho.

Na ndiyo maana popote tu ukianza kuangalia isidingo utaielewa.
Yeah...

Nimeanza kuiangalia 2001....kuna wakati inanipita mwezi au miezi miwili...nikirudi naanzia nnapoikuta...no stress
 

Forum statistics

Threads 1,315,757
Members 505,394
Posts 31,869,467
Top