Wapenzi wa Nawashi na Bwawani kwa wakati ule mpo mika ya 80? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenzi wa Nawashi na Bwawani kwa wakati ule mpo mika ya 80?

Discussion in 'Sports' started by Babylon, Mar 7, 2010.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tujikumbushe wakati ule miaka ya 80 zanzibar ilipokuwa zanzibar ya kweli Raha tupu ukingia bwawani ,fuji , madema au afrika House billa kusahau Starehe club mabaria wa kizenj wakingia na kutoka wengine sasa wamekuwa ma CCM kina Eddy Riyami utashanga

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=fmUO7hCDe5I&NR=1"]YouTube- Stevie B - I Wanna Be The One[/ame]
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...